Tutorial Golden-cows - Nuôi bò nhận BTC

Bò 1 gold thì vẫn còn, nếu nó cho thanh toán, thì có mà chết luôn ấy (mình có 65 con bò 1 ngày cả chục k gold:D). Giờ thì chờ xem tình hình mấy ngày sau thế nào, game trở nên bất ổn từ khi xảy ra lỗi trên:confused:. Khả năng cao là nó sẽ cam sau vụ này nếu vẫn ko thể restore dữ liệu vào trước lúc bị lỗi:oops:. Đúng là cái gì nhiều quá cũng ko tốt:D

Bò 1 gold thì vẫn còn, nếu nó cho thanh toán, thì có mà chết luôn ấy (mình có 65 con bò 1 ngày cả chục k gold:D). Giờ thì chờ xem tình hình mấy ngày sau thế nào, game trở nên bất ổn từ khi xảy ra lỗi trên:confused:. Khả năng cao là nó sẽ cam sau vụ này nếu vẫn ko thể restore dữ liệu vào trước lúc bị lỗi:oops:. Đúng là cái gì nhiều quá cũng ko tốt:D
hôm qua nạp vào 0.1 btc, mua 2 con bò đỏ xong off đi chơi :( nếu hôm qua không mua bò sớm mà onl tới lúc nó lỗi mới mua bò thì... :D 1 gold = 1 bò đỏ, 130k gold = ... :D

1 thang pay 1 lan @@

moi ref ban, choi free k biet den bao h :eek::eek:

Ae có bò 1 gold đừng rút nhiều quá, vài 3 ngày hẵng rút kẻo site nó sập thì khổ:D
Mình đợi proof hơn 12h rồi, nên các bạn nào rút thì cứ bình tĩnh. Với lại chỉ nên rút từ 4-8k gold cho an toàn:D
P/s Sr vì xóa comment trc đó do nhầm 1 bạn ref đã bonus cho mình hơn 2k gold.

Last edited:
"Khi bán sữa thì tiền sẽ về 2 loại tài khoản một loại dùng để đầu tư và một loại dùng để rút về ví BTC"

Bác giải thích chỗ này đc hk, vậy rút tiền thì nó tự chia đều wa 2 loại tkhoan hay sao ạ>

"Khi bán sữa thì tiền sẽ về 2 loại tài khoản một loại dùng để đầu tư và một loại dùng để rút về ví BTC"

Bác giải thích chỗ này đc hk, vậy rút tiền thì nó tự chia đều wa 2 loại tkhoan hay sao ạ>
Bán sữa thì tiền chia ra hai loại đầu tư và rút còn lúc rút thì tài khoản rút sẽ được quy đổi theo tỷ giá hiện tại của trang ( Hiện tại là 2000gold 1 mBTC)

chụp cái hình mấy con bò đỏ của bác a e chiêm ngưỡng phát nào

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom