HYIP goldenbitpay.com 5% trong 24h !!

goldenbitpay.com 5% trong 24h !!
Mới ngày thứ 3 thôi. sang ngày thứ 2 là rút tiền không được rồi. Bọn chúng chuyên lừa đó. mọi người đừng tham gia nữa.

Bị lừa đó các bạn ơi. Mình chơi bằng bít (hơn 2 bit) rút được 1 giờ rồi không rút được nữa. Nhắn tin cho nó thì nó không trả lời
Hết ngày rồi cũng không về mà cứ pending mãi thôi. Chúng nó lừa đó mọi người đừng vào mất hết đó. Mình tính ra vào thử 20$ thì rút được nhưng vào 2bit thì đi luôn rồi.
mấy site này chơi bé thôi bạn ơi

Bị lừa đó các bạn ơi. Mình chơi bằng bít (hơn 2 bit) rút được 1 giờ rồi không rút được nữa. Nhắn tin cho nó thì nó không trả lời
Hết ngày rồi cũng không về mà cứ pending mãi thôi. Chúng nó lừa đó mọi người đừng vào mất hết đó. Mình tính ra vào thử 20$ thì rút được nhưng vào 2bit thì đi luôn rồi.
Bạn nên đọc hết các topic trong sticky box HYIP trước khi tham gia lĩnh vực này nha. Và site nào thì cũng là lừa đảo cả, ko site nào sống mãi dc đâu. Chỉ là nên chơi và nên dừng khi nào để có lãi mà thôi. Với dạng hourly này bạn đừng nên dep quá 20$ và cũng ko nên vào trễ như vậy,chứ đừng nói giờ mà bạn dep tới 2 bit thì xác định luôn. Muốn chơi lớn thì tìm những site ngon 1 ngày, dài ngày mà dep. Nhưng cũng chọn site, admin cho cẩn thận, chứ nhiều khi dài ngày hay 1 ngày mà admin bựa mà thấy dep lớn nó cũng hốt bạn luôn, ko xóa acc thì cũng dính pay chọn lọc

Last edited:
May quá, hôm qua mình stop site này. Còn hôm qua giờ mình bị dính 2 trap, toàn bộ lợi 2 ngày qua đi theo hết :(

Mới ngày thứ 3 thôi. sang ngày thứ 2 là rút tiền không được rồi. Bọn chúng chuyên lừa đó. mọi người đừng tham gia nữa.
trước khi chơi cậu nên biết 3 điều này dẫn đến cậu bị scam !!!!
1: cậu nên đọc hết các topic trong sticky box HYIP trước khi tham gia lĩnh vực này!!!
2: đây là site theo plan ~ nó có thể chết lúc nào mình ko biết đc !
3:cậu tham gia vào sau 1 ngày sau khi mọi ng` đều hạ cánh an toàn rồi ! lại còn dep quá cao ! 2bit ~ đủ để lòng tham thằng ad này khóa acc cậu hay để cậu dính pending !
M cái này chỉ là quan điểm của mình khi chơi ở trong box này ! mình cũng vừa rút thử là nó đã cho mình bay 1$ bên PM ! và nếu thật sự cậu bị scam thì rút kinh nghiệm lần này đi ! chứ theo cậu nói(Mới ngày thứ 3 thôi. sang ngày thứ 2 là rút tiền không được rồi. Bọn chúng chuyên lừa đó. mọi người đừng tham gia nữa) cái này là sai hoàn toàn nhá ! tks all

hẳn là mới ngày thứ 3 :eek: mới chục tiếng đã chả theo rồi đây tính bằng ngày :eek:

Received Payment 0.1 USD from account U12328744 to account U12406883. Batch: 150700247. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from goldenbitpay.com.
Received Payment 0.2 USD from account U12328744. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from goldenbitpay.com.

Received Payment 0.03 USD from account U12328744 to account U12406883. Batch: 150852103. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from goldenbitpay.com.

Received Payment 0.1 USD from account U12328744 to account U12406883. Batch: 151078023. Memo: API Payment. Withdraw to 123qwe from goldenbitpay.com.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week