Tutorial Goldenchase - Kiếm tiền với những chú lùn

làm sao để add tiền vào payeer hả các bác, em add tiền rồi, nó trừ tiền tk nhưng hnay lại báo cancelled :( ko biết nó có refund ko, các bác giúp e vs :(

làm sao để add tiền vào payeer hả các bác, em add tiền rồi, nó trừ tiền tk nhưng hnay lại báo cancelled :( ko biết nó có refund ko, các bác giúp e vs :(
ủa, nhớ đâu cần add, thanh toán trực tiếp thông qua payeer luôn mà, dùng pm hay ego thế ?
Có nút support đó, tạo ticket hỏi thử xem

support hỏi xem sao nhé
uhm t đang đinhj support, hỏi xem anh em có ai bị ko :( dạo này toàn bị mấy cái linh tinh, hôm trc dùng paypal, tự nhiên thấy nó bảo add bank, tưởng có lỗi gì nó yêu cầu add lại, add xong vào lại thấy bị trừ 1$ @@ chán vãi

uhm t đang đinhj support, hỏi xem anh em có ai bị ko :( dạo này toàn bị mấy cái linh tinh, hôm trc dùng paypal, tự nhiên thấy nó bảo add bank, tưởng có lỗi gì nó yêu cầu add lại, add xong vào lại thấy bị trừ 1$ @@ chán vãi
Nói chung mấy cái này đừng dính dáng đến visa, trừ paypal với mua vé máy bay, mua hàng online thì được

chả biết làm thế nào nữa, forum của nó thì khóa mất r, cái payeer mình k biết làm thế nào để đòi tiền, coi như mất :mad:

Lưu ý các bác dùng VISA để add tiền vào Payeer là lần đầu tiên thanh toán các bác phải chụp hình thẻ VISA + mặt trước của chứng minh nhân dân rồi up lên cho nó verify nhé! Nhớ để thẻ VISA với chứng minh chung 1 chỗ rồi chụp 1 tấm hình thôi, đừng chụp riêng 2 tấm hình nó cũng ko chịu đâu!

Trường hợp của bác giao dịch bị cancel thì bác tạo tiếp 1 giao dịch khác rồi up hình lên, nó verify xong là cả 2 giao dịch sẽ tự động hoàn thành luôn! Thời gian verify chậm nhất là 24h, lúc trước mình làm thì mất khoảng 4h là xong! Sau khi thẻ của bác được verify rồi thì các giao dịch sau này trên thẻ đó ko phải tốn thời gian chờ nữa

Theo mình,
thể loại này đầu tư $ mới kiểm ra $
cụ thể, nếu bạn đầu tư vào 1 khoảng >20$ thì bạn có thể lấy lại vốn sau 3 tháng, sau đó là lời, nhưng không được ăn lời quá gấp 2 lần vốn. Tức là bạn phải biết xoay vòng còn không nếu gấp 2 bạn sẽ bị xóa all.
Thời gian đầu tư lâu vậy nhưng nếu site nó chập chờn như mấy hôm nay tự dưng reset thì bạn sẽ mất trắng.

Vậy nên, bạn nào dư dã thì đầu tư đi, còn mới thì đừng nên ham hố mất tiền.
hãy nhớ, sau 3 tháng bạn mới có thể kiếm ra lời, và bạn chỉ có thể kiếm được tiền lời bằng 2 tiền vốn, sau đó bạn phải nộp tiếp thì mới ăn được.

Ví dụ, bạn bỏ vào 50$ thì mỗi ngày bạn sẽ kiếm được gần 0.79$, tức là sau 2,5 tháng bạn sẽ kiếm được mỗi ngày khoảng gần 1$ (do số tiền tái đầu tư 70% của nó bạn sẽ mua thêm được vài worker nữa). Lúc này bạn đã lấy lại được vốn, và bắt đầu có lời 1$ mỗi ngày.
nhưng mức rút của bạn chỉ được rút tối đa là <100$ (50$ vốn x2 )
sau mức này bạn phải bỏ thêm tiền đầu tư thì mới được rút tiếp. Ví dụ đầu tư thêm 50$ nữa là tổng đầu tư 100$, bạn có thể rút tối đa là 200$ (tính luôn cái đã rút trước).

Cuối, nếu site ổn định thì có thể làm ăn tốt và kiếm lời sau 2,5 tháng, còn site chập chờn thì đầu tư zô nó reset phát là mất trắng.
đầu tư dưới 50$ thì đừng chơi làm gì, đầu tư lớn thì khả năng mất rất cao, vì site đã phồng lắm rồi (khối lượng site giờ là >1 tr $ , pay 700.000 $ rồi đó).

nên NHỚ: dù bạn bỏ ra bất cứ khoản tiền nào vào đây (>10$ và đủ mua happy trở lên), bạn sẽ rút lại được ngay mỗi ngày gần 1% số đó, nhưng sau 2,5 tháng bạn mới lấy lại được vốn và có lời, và chỉ được rút không quá 2 lần vốn.
chơi thể loại này thì hãy lôi Excel ra và tính toán kỹ rồi hãy đầu tư.

PS: mình tính kỹ lắm rồi, định dept vào 100$ mà vụ vừa rồi nó bảo trì rồi reset te tua nên mình đã nghĩ.
đăng nhập xong bạn vào đây coi nè : http://goldenchase.net/payments , trước nó pay toàn 1-25$ , giờ là 0.01 - 5$ là nhiều rồi, hãy suy nghĩ kỹ không lại mất time.

Lưu ý các bác dùng VISA để add tiền vào Payeer là lần đầu tiên thanh toán các bác phải chụp hình thẻ VISA + mặt trước của chứng minh nhân dân rồi up lên cho nó verify nhé! Nhớ để thẻ VISA với chứng minh chung 1 chỗ rồi chụp 1 tấm hình thôi, đừng chụp riêng 2 tấm hình nó cũng ko chịu đâu!

Trường hợp của bác giao dịch bị cancel thì bác tạo tiếp 1 giao dịch khác rồi up hình lên, nó verify xong là cả 2 giao dịch sẽ tự động hoàn thành luôn! Thời gian verify chậm nhất là 24h, lúc trước mình làm thì mất khoảng 4h là xong! Sau khi thẻ của bác được verify rồi thì các giao dịch sau này trên thẻ đó ko phải tốn thời gian chờ nữa
nếu tạo tiếp 1 giao dịch mới sẽ phải chuyển thêm 10$ hả bạn, vs lại mình ko thấy phần nào để up ảnh lên cho nó verify, bạn có thể hướng dẫn chi tiết giúp mình ko :(

nếu tạo tiếp 1 giao dịch mới sẽ phải chuyển thêm 10$ hả bạn, vs lại mình ko thấy phần nào để up ảnh lên cho nó verify, bạn có thể hướng dẫn chi tiết giúp mình ko :(

lúc bạn thực hiện giao dịch đến step 2 hay step 3 gì đấy (đại loại là sau khi xác nhận 3D secure của ngân hàng ý), nó sẽ chuyển sang trang tiếp theo yêu cầu bạn up hình, bạn đọc kĩ yêu cầu của nó là sẽ hiểu thôi, chứ giờ mình cũng chả nhớ đâu mà chỉ :(

lúc bạn thực hiện giao dịch đến step 2 hay step 3 gì đấy (đại loại là sau khi xác nhận 3D secure của ngân hàng ý), nó sẽ chuyển sang trang tiếp theo yêu cầu bạn up hình, bạn đọc kĩ yêu cầu của nó là sẽ hiểu thôi, chứ giờ mình cũng chả nhớ đâu mà c
mình nhập mã 3D xong, nó ko hd up hình gì nữa, nó hiện lên bảng order và chạy progessing 1 lúc rồi cancelled. ko có yêu cầu up hình :(

có ai bị mất sạch ko? tôi bị reset về 0 :))
Chắc bác tiền lời = tiền vốn rồi chứ gì
Ai mà tiền rút ra = 2 lần tiền đầu tư sẽ bị reset về 0 hết

nó đang khuyến mãi đẹp +100% tiền vốn kia

dep 300$ là nó hồi 30$ về pp thu lại 10% ngay lập tức

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786