Other Goldenprofits - Lãi giờ , 34% - 40% Every Hourly For 3 Hours

đi chết đi bác :T
em không thường xuyên xuất hiện đâu. lâu lâu mới thò ra khỏi hang dạo chút. bác cứ yên tâm o_Oo_O ngay mùng 1 ăn cam ngay 70$ là hiểu số phận cả năm rồi.
Xin chia buồn với mấy bác chạy không kịp. em lời được có cốc trà đá mà mấy bác ấy mất mấy dĩa cơm sườn

em không thường xuyên xuất hiện đâu. lâu lâu mới thò ra khỏi hang dạo chút. bác cứ yên tâm o_Oo_O
Xin chia buồn với mấy bác chạy không kịp. em lời được có cốc trà đá mà mấy bác ấy mất mấy dĩa cơm sườn
em hôm nay mới biết mặt bác đấy , nói thật em mà có vốn 1 lần nữa vào mà thấy bác em thế trà đá em cũng ko cần chạy trước :)) mắc công trà đá ko dc còn mất luôn ly cafe thì khổ...

em không thường xuyên xuất hiện đâu. lâu lâu mới thò ra khỏi hang dạo chút. bác cứ yên tâm o_Oo_O ngay mùng 1 ăn cam ngay 70$ là hiểu số phận cả năm rồi.
Fay thật lợi hại! Lần sau vào nhớ báo truớc để anh chạy nhé! ;)

Site 1ngày ngon đầy kìa đánh to cả trăm$ được. Lãi giờ theo mình thì chỉ 30$ vốn 1site là cao rồi. Chứ dep to là đi ngay. Ai cũng muốn đc nhiu dẹp to, site đi nhanh hơn.

Ai cơi ste lã giò lên hyipfriends monitor có cả chục site uy tín thanh toán cả tră ngày rồi chws chơi mấy site này chỉ có lỗ. mình ngày nào cũng kiểm hơn 10$ trên đó

có ai bị pending dep tiền = PM mà thử dep thêm cổng BTC rồi rút chưa :D
dep cổng nào rút cổng đó cậu à

Hyipfriend.net hả bác? Mấy site hourly trên đó an toàn ko bác? Thấy lãi cao qá
Lãi thấp à toàn 7% /32h. cwcj kỳ an toàn. Chơi hơn 2 thngs chwa bị SCAM lần nào

ừa :D cậu tìm hiểu mấy site kia sao rồi :D site venture có ý định quất hok :D
ko biết site này. inbox cho cái link nhé cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675