Golemsonbi - Tuyển ref PTU - Cấp tool và hướng dẫn nhiệt tình (ko tuyển newbie, thông cảm mình bận)

host việt ae tự xin pre nhé, rất dễ thôi, riêng uploadable ae có thể vào wj pm nó nếu lâu quá thì pm yahoo mình xin hộ cho. ;)

còn ai chưa lên pre thì pm mình xin cho nhé. đv uploadable thì ae cứ up file lên đã thì xin sẽ nhanh hơn.
P/S : Nhân dịp sinh nhật mình, Số người sẽ nhận được bộ Soul tháng này tăng lên 5 nhé :D

còn ai chưa lên pre thì pm mình xin cho nhé. đv uploadable thì ae cứ up file lên đã thì xin sẽ nhanh hơn.
P/S : Nhân dịp sinh nhật mình, Số người sẽ nhận được bộ Soul tháng này tăng lên 5 nhé :D
Muốn bộ suol này quá mà ko đủ điều kiện. Chủ thớt hổ trợ kiểm dùm member 10$ rapidgator không sẽ theo ref lun :)

cho mình hỏi là làm sao down từ extmatrix bằng ptutool vậy ? mình đã chỉnh enable direct download trong acc rồi , đã acc chính xác acc vào tool rồi .

thử nhập link vào IE là download trực tiếp luôn , nhưng mà tool vẫn báo error .

vps mình là window server 2012 .

với cả leech từ cái site javfree thì chỉ leech được 30 bài , đặt leech 60 bài ( 30 bài ở page 2 ) thì lỗi không leech được bài nào luôn ?

cho mình hỏi là làm sao down từ extmatrix bằng ptutool vậy ? mình đã chỉnh enable direct download trong acc rồi , đã acc chính xác acc vào tool rồi .

thử nhập link vào IE là download trực tiếp luôn , nhưng mà tool vẫn báo error .

vps mình là window server 2012 .

với cả leech từ cái site javfree thì chỉ leech được 30 bài , đặt leech 60 bài ( 30 bài ở page 2 ) thì lỗi không leech được bài nào luôn ?
tool chua support cai host do cau a. leech thi de minh xem lai

oánh dấu ! thớt cấp đc tool và acc , topic bên kia thì cấp vps và host ;)) không biết ref của ai :D.

p/s : tiện thể cho hỏi kn ae site traffic tầm 10k/day thì down và sale thế nào nhỉ ?

oánh dấu ! thớt cấp đc tool và acc , topic bên kia thì cấp vps và host ;)) không biết ref của ai :D.

p/s : tiện thể cho hỏi kn ae site traffic tầm 10k/day thì down và sale thế nào nhỉ ?
còn tùy traffic từ đâu, nói chung cũng hên xui khó ước lượng lắm :D nhưng site vầy là ngon r :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week