Referrer GomezPEER Bouns 0.9$ khi tài khoản Active.

game09t2

Newbie
Reactions
9
MR
0.086
Trang GomezPEER tuy không nổi đình nổi đám như những trang kiếm tiền trên mạng hiện nay, nhưng nó đã ra đời và tồn tại cho đến ngày hôm nay trong một thời gian khá dài bởi lẽ nó là một trang kiếm tiền rất uy tín mà các bạn tham gia MMMO những ai đã và đang tham gia kiếm tiền trên trang này đều biết và không thể phủ nhận.
Ắt hẳn sẽ có một vài người khi nhắc đến trang này sẽ làm ngơ và bỏ đi hoặc sẽ có người nói đây là lần đầu các bạn biết về GomezPEER.
Vậy tại sao các bạn không một lần thử kiếm tiền bằng một trang uy tín này chứ. Nếu ai chưa có ý định tham gia hoặc những ai đã bỏ rồi hãy nên tham gia lại nhé, nó thật sự rất hiệu quả so với những bạn solo PTC.

Không dài dòng nữa: Sau đây là chế đội Bouns cũng như RB lại cho các thành viên tham gia dưới link REF của mình:

- Bouns 0.9$ cho những thành viên đăng ký mới đã được Active.
- RB 100% số tiền mình kiếm được từ các bạn khi các bạn có proof đầu tiên.
- RB 80% cho các proof còn lại với chế độ RB là vĩnh viễn.
- Bouns 1$ nếu site có Scam (vì đây là site uy tín nên mình mới giám Bouns 1$ bảo lãnh).

Trước tiên xin cái proof làm bằng chứng. (đây là proof acc mình mới chiến được 15 ngày).

Hướng dẫn đăng ký:
ĐẦU TIÊN CÁC BẠN NHẤN VÀ ĐƯỜNG LINK- Ở ĐÂY – HOẶC NHẤN VÀO BANNER BÊN DƯỚI

Kế tiếp các bạn nhìn bảng hướng dẫn dưới và làm theo hướng dẫn.

Bạn đăng ký xong thì nó sẽ tự chuyển vào trang thành viên của bạn. Bạn xem hướng dẫn và tải phần mềm vào cài đặt để chạy chương trình. Xem hình dưới.

Nhấn vào và Download như chỉ dẫn ở trong hình dưới.

Hình phần mềm nó giống thế này. các bạn nhấn và và cài đặt nó như cài đặt một phần mềm bình thường nhé.

Kết thúc quá trình cài đặt chương trình nó sẽ hiện ra một bảng. Các bạn điền tài khoản lúc nãy các bạn đăng ký vào và nhấn “Save”, Nhìn hình bên dưới và làm theo nhé.

Sau khi cài đặt xong chương trình sẽ hiện ra như thế này, các bạn để như vậy hoặc có thể tắt đi vì nó chạy dưới thanh Toolbas. Cứ để như vậy và đến tháng để nhận tiền thôi.

Khi mới đăng ký tài khoản sẻ là Pending. Sau tầm 4 ngày nó sẽ Activer cho các bạn,

Hình dưới là tài khoản đã đc Activer rồi.

MỌI VẤN ĐỀ CÁC BẠN HÃY TRUY CẬP VÀO: [url]HTTP://LAMGIACUNGTOI.COM ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT HƯỚNG DẪN NHÉ ![/URL]
ĐẦU TIÊN CÁC BẠN NHẤN VÀ ĐƯỜNG LINK- Ở ĐÂY – HOẶC NHẤN VÀO BANNER BÊN DƯỚI

LƯU Ý: MỌI VẪN ĐỀ MÌNH SẼ SUPPOST TẠI TOPIC NÀY LUÔN VÌ VẬY CÁC BẠN CÓ PROOF HOẶC CÓ THẮC MẮC GÌ HÃY HỎI Ở ĐÂY LUÔN MÌNH SẼ TRẢ LỜI CHO CÁC BẠN TRÁNH TÌNH TRẠNG CÓ THẮC MĂC KHÔNG BIẾT HỎI AI.
RIÊNG VẤN ĐỀ BOUNS VÀ RB THÌ KHI CÓ PROOF CÁC BẠN POST LÊN ĐÂY MÌNH SẼ RB TRONG VÒNG TỪ 3 - 5H TRONG NGÀY.
ĐỂ TRÁNH TÌNH TRẠNG NGƯỜI TA NÓI MÌNH LỪA ĐẢO VẬY NÊN KHI CÁC BẠN NHẬN ĐƯỢC BOUNS VÀ RB CỦA MÌNH XIN VUI LÒNG CHỤP CÁI ẢNH VÀ POST LÊN ĐỂ MỌI NGƯỜI BIẾT VÀ TIN ĐÓ LÀ SỰ THẬT. XIN CẢM ƠN.

kiem tien tren mang, kiem tien online, kiem tien tai nha, viec lam truc tuyen, viec lam ban thoi gian, kiem tien voi gomez, kiem tien voi gomezpeer, gomezpeer, gomezpeer kiem tien truc tuyen, trang kiem tien uy tin, gomezpeer, proof gomezpeer moi nhat,

Last edited by a moderator:
Bác đã tính toán kĩ chưa, gomez chỉ tặng tiền cho người giới thiệu 1$ khi ref của họ active và hoàn toàn KO trả thêm một xu nào nữa từ tiền ref kiếm dc. Trong khi đó chế độ Bonus và Reback của bác lại quá tốt khiến mình cũng phải đắn đo... :D

Đã ref cho chủ thớt. Hi vọng làm ăn đàng hoàng nhá ^^

ID: wingstar
PP: [email protected]

Không dài dòng nữa: Sau đây là chế đội Bouns cũng như RB lại cho các thành viên tham gia dưới link REF của mình:

- Bouns 0.9$ cho những thành viên đăng ký mới đã được Active.
- RB 100% số tiền mình kiếm được từ các bạn khi các bạn có proof đầu tiên.
- RB 80% cho các proof còn lại với chế độ RB là vĩnh viễn.
- Bouns 1$ nếu site có Scam (vì đây là site uy tín nên mình mới giám Bouns 1$ bảo lãnh).

=)) =)) =)) =)) =))
Âm mưu gì đây?

Với chế độ như the

Referral bonus is one of the easiest ways to generate income with your peers. You can earn a dollar and 10% of income for each user call and apply selected as an Active Gomez peer.

Gomez bouns cho mình 1$ khi các bạn active mình chỉ xin 0.1$ từ các bạn và trả lại các bạn 0.9$.
Gomez nói người giới thiệu sẽ được hưởng 10% từ các thành viên cấp 1 của mình mỗi tháng (phiên bản trước là đến thành viên cấp 5 lận). nên mình mới có chế độ RB cho các bạn như vậy.
Đã ref cho chủ thớt. Hi vọng làm ăn đàng hoàng nhá ^^
Đã ref cho bồ tèo.....................
Nhớ Active thì cho mình xin cái PP nhé.
Ai làm ref vui lòng để lại cái ID + PP cho mình dễ làm sau này.

Cho cái PP đi nào !

ID: huanpsk
Tài khoản của bạn đã được Active rồi bạn gửi cho mình cái ID PP đi. Hoặc PM qua Y!H cho mình nhé:
quynhanh19932001
Lưu ý: mọi người đăng ký nhớ để lại cái ID và PP nhé, cảm ơn mọi người nhiều.

Gomez bouns cho mình 1$ khi các bạn active mình chỉ xin 0.1$ từ các bạn và trả lại các bạn 0.9$.
Gomez nói người giới thiệu sẽ được hưởng 10% từ các thành viên cấp 1 của mình mỗi tháng (phiên bản trước là đến thành viên cấp 5 lận). nên mình mới có chế độ RB cho các bạn như vậy.
Cái này lần đầu tớ nghe đó =.= lúc h chỉ thấy nó bonus 1$ khi rè active thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week