google cloud đã chặn visa ảo?

ToanJason

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Có phải như vậy ko ace? Vì 2 hôm nay mình reg = visa ( đầu 4687 , 4679 ) và thẻ mastercard ( đầu 5485) đều ko dc chấp nhận. Lập topic hỏi xem ace có bị như mình ko. Cám ơn :cool:

Có phải như vậy ko ace? Vì 2 hôm nay mình reg = visa ( đầu 4687 , 4679 ) và thẻ mastercard ( đầu 5485) đều ko dc chấp nhận. Lập topic hỏi xem ace có bị như mình ko. Cám ơn :cool:
K đc chấp nhận là như nào? là k reg đc hay reg đc rồi bị suspend luôn hả bác? =))

:D:D

sẵn a-e cho tớ hỏi tí làm sao bỏ visa ra khỏi cloud nhỉ

sẵn a-e cho tớ hỏi tí làm sao bỏ visa ra khỏi cloud nhỉ
Vào phần billing, chọn edit, add cái thẻ vísa khác rồi chọn nó làm primary billing, xong remove cái visa cũ đi. Vấn đề là giờ nó k cho bác add visa ảo nên bác phải kiếm cái visa thật add vào :D

Vào phần billing, chọn edit, add cái thẻ vísa khác rồi chọn nó làm primary billing, xong remove cái visa cũ đi. Vấn đề là giờ nó k cho bác add visa ảo nên bác phải kiếm cái visa thật add vào :D
chứ k có cách nào hủy nguyên cái đó luôn hả bác ? chứ hồi trước ko bít reg chơi với thẻ ko có tiền nên mình bấm hết tiền lấy từ thẻ, mà VPS thì mình chả dùng đến giờ thẻ mình có tiền chỉ sợ nó trừ ẩu

đầu tiên reg được trial free mà . mà nó xóa ngay lập tức " enable billing "
tom lai la bay gio khong cho reg free nua hay sao ? Ma minh reg acc new cung khong thay Bill de thanh toan, kieu nhu no khong cho reg nua sao ay. Acc cu chua suppended thi minh upgrate cung khong thay cho dien Bill...

chứ k có cách nào hủy nguyên cái đó luôn hả bác ? chứ hồi trước ko bít reg chơi với thẻ ko có tiền nên mình bấm hết tiền lấy từ thẻ, mà VPS thì mình chả dùng đến giờ thẻ mình có tiền chỉ sợ nó trừ ẩu
Thẻ bác là thẻ hịn hả? acc bác đã upgrade chưa? nếu bác xác định k dùng thì vào del hết VPS đi, không là có ngày ôm hận với thông tin thật bác dùng để reg :D

P/S: VPS mà k dùng bác thể chuyển nhượng cho e :rolleyes:

Thẻ bác là thẻ hịn hả? acc bác đã upgrade chưa? nếu bác xác định k dùng thì vào del hết VPS đi, không là có ngày ôm hận với thông tin thật bác dùng để reg :D

P/S: VPS mà k dùng bác thể chuyển nhượng cho e :rolleyes:
Del sao bác chỉ hộ phát mình chả dùng cái này nên chả bít thẻ xịn mà =)) lúc trước tấy mấy phá chơi giờ khổ quá xóa k bít xóa
Date Description Debits ($) Credits ($) Balance ($)
Apr 1, 2015 - Apr 10, 2015
No transactions
Mar 1, 2015 - Mar 31, 2015
No transactions
Feb 1, 2015 - Feb 28, 2015 $439.37 ($17.05) $1,139.89

chuẩn rồi, hồi xưa reg là được chỉ sợ bị sup luôn, giờ reg chả cái nào được luôn

Del sao bác chỉ hộ phát mình chả dùng cái này nên chả bít thẻ xịn mà =)) lúc trước tấy mấy phá chơi giờ khổ quá xóa k bít xóa
Date Description Debits ($) Credits ($) Balance ($)
Apr 1, 2015 - Apr 10, 2015
No transactions
Mar 1, 2015 - Mar 31, 2015
No transactions
Feb 1, 2015 - Feb 28, 2015 $439.37 ($17.05) $1,139.89
Muốn del thì phải add thẻ khác vào trước đã, bác chưa add dc thì chưa del đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688