google cloud đã chặn visa ảo?

chuẩn rồi, hồi xưa reg là được chỉ sợ bị sup luôn, giờ reg chả cái nào được luôn
bạn giống tui phết :D

để thử thêm vài loại thẻ ảo , ko dc nữa thì sáng thứ 2 đi ăn sáng xong kêu người yêu chở vô ACB làm 5 cái cho mình và người yêu 5 cái, xài free thêm cũng dc vài tháng :))

bạn giống tui phết :D

để thử thêm vài loại thẻ ảo , ko dc nữa thì sáng thứ 2 đi ăn sáng xong kêu người yêu chở vô ACB làm 5 cái cho mình và người yêu 5 cái, xài free thêm cũng dc vài tháng :))
test được nói e với :D, mà bác làm visa nạp 20k ko bị chửi à :D

bạn bị sup hay sao ? bill not enabled thì tạo nick khác .
help me! Mình có vài acc chua bj supsupened nhưng lúc nâng cấp lên thì không thấy bill điền visa. Minh lập nick mới cũng vậy, không thấy bill.... Bạn nào biết pm yh chi tiết mình với: ngaytho_thongay_156

minh lấy mail vài tháng tuổi tạo , 1 mail 1 máy ko lặp lại , xài 1 thời gian rồi hãy up cloud . sup nhiều lần nên có kinh nghiệm .

minh lấy mail vài tháng tuổi tạo , 1 mail 1 máy ko lặp lại , xài 1 thời gian rồi hãy up cloud . sup nhiều lần nên có kinh nghiệm .
máy đâu ra lắm thế bác , mình chỉ có 1 máy thôi .

@@ mình toàn lập mail mới tạo! 1 máy làm mấy chục ác rồi có sao đấu :D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week