Góp ý 1 chút về các pro dạy offer cho newbie

trankien

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình thấy các bạn giờ dạy đều thi học phí để newbie học xong có thể làm cho bất kỳ ai nếu thích
Nhưng trường hợp các bạn newbie nếu học xong muốn làm cho chính bạn thì bạn nên trả lại số tiền học phí trên... bạn sợ làm 1 tháng rồi bay mất thì để tạo sự tin tưởng cho 2 bên thì bạn hold tiền khoảng 3-6 tháng chẳng hạn... thời gian dài vậy cũng đủ tạo sự tin tưởng rồi..
mình lập topic này vì bức xúc lắm.
vừa học 1 bạn xong đã tốn phí 500k
học xong cũng muốn làm lâu dài cho bạn ấy nhưng thế thì sao phải tốn 500k kia..... Mong các pro suy nghĩ lại...

Mình thấy các bạn giờ dạy đều thi học phí để newbie học xong có thể làm cho bất kỳ ai nếu thích
Nhưng trường hợp các bạn newbie nếu học xong muốn làm cho chính bạn thì bạn nên trả lại số tiền học phí trên... bạn sợ làm 1 tháng rồi bay mất thì để tạo sự tin tưởng cho 2 bên thì bạn hold tiền khoảng 3-6 tháng chẳng hạn... thời gian dài vậy cũng đủ tạo sự tin tưởng rồi..
học xong cũng muốn làm lâu dài cho bạn ấy nhưng thế thì sao phải tốn 500k kia..... Mong các pro suy nghĩ lại...
ý là bạn muốn học không trả phí phải không? :D làm cho người ta thì bạn cũng được hưởng lợi, chứ dạy bạn thì bạn hưởng lợi chứ người ta có hưởng gì đâu? 500k còn quá ít, nếu mình gặp bạn mình lấy vài chục củ cho khỏi học luôn :D

Ăn không muốn ỉa :D

theo minh thấy hiện nay học biết làm là 1 chuyện, còn kiếm ng cho b làm thì cũng k đơn giản nếu b k tạo đc lòng tin hay làm đc cái j đó, làm sao để adm tin tưởng nhận b vào làm. chứ còn làm off k thì m thấy cũng có n pro dạy free và nếu chăm chỉ thì cũng có thể tự học đc vì tại liệu bjo có quá nhiều (nhiều quá nát mất rồi :(( ). nên cái fee đó là bạn k muốn tự tìm hiểu thì phải dùng tiền để mua kinh nghiệm thôi trước khi dạy đc bạn thị họ đã phải thế nào thì mới dạy đc bạn, và bjo b tự dưng làm đc k mất j???
p/s m chỉ góp ý thôi chứ k có ý j cả :)

học đại học 4 năm ra trường 1 đống đói nhăn răng ko có việc làm. Vào mmo 500k có việc làm kiếm ra tiền ?????? vậy còn đòi gì nữa. Thất vọng với thanh niên lắm.

:)) có việc là còn may rồi đòi hỏi gì nữa. Người ta không có tiền học đây này

Thành đòi xuất hiện :D. Phi lí bỏ miẹ. học phí có 500k mà làm như 500 tr

topic xam` , người ta truyền nghề cho bạn mà không có công sức nào à, có keo cũng keo vừa vừa thôi, bạn mà không xóa topic này thì chả ai dám cho bạn làm nữa đâu, ăn trên xương trên tủy người cũng có giới hạn thôi

topic xam` , người ta truyền nghề cho bạn mà không có công sức nào à, có keo cũng keo vừa vừa thôi, bạn mà không xóa topic này thì chả ai dám cho bạn làm nữa đâu, ăn trên xương trên tủy người cũng có giới hạn thôi
clone acc để lập topic thì đủ kiểu rồi bạn ơi :D mà vẫn phải nói cho sáng mắt ra, thể loại như này chả ai tôn trọng đâu mà :D

hoc phi kieu gi ma co 500k, pro nao day the, dung day nua
lay thi lay cho dang, 10 chai hoac 30 chai hoac 50 chai gi do
de chi dc 1 nguoi lam dc off thi bo ra biet bao nhieu cong suc moi tich cop dc
newbie tuong de an lam. chi xong thay de qua, nhugn co biet luc dau kho khan co nao ko
lay vai chuc cu di, mmo xac dinh lau dai chu phai ngay 1 ngay 2 dau ma 500k ma cung xoan

hoc phi kieu gi ma co 500k, pro nao day the, dung day nua
lay thi lay cho dang, 10 chai hoac 30 chai hoac 50 chai gi do
de chi dc 1 nguoi lam dc off thi bo ra biet bao nhieu cong suc moi tich cop dc
newbie tuong de an lam. chi xong thay de qua, nhugn co biet luc dau kho khan co nao ko
lay vai chuc cu di, mmo xac dinh lau dai chu phai ngay 1 ngay 2 dau ma 500k ma cung xoan
dạy ở đây mình nghĩ là dạy làm mem thôi, chứ được dạy làm adm chiến đến khi được paid làm gì có giá này :rolleyes:

Nói đi củng phải nói lại, 500k cho 1 kinh nghiệm theo mình củng rẻ đó chứ (nếu dạy có hiệu quả) :)

vừa chi li, vừa hèn phải clone nick mới vào lập topic cho thiên hạ nó cười vào mặt

người ta mất công dậy => đã phải bỏ thời gian ra dậy => tức là đã mất 1 khoản thu nhập do nghỉ làm để dậy

học xong rồi làm cho người ta, hay đã thành thạo trước rồi qua làm cho người ta, thì cũng như nhau => làm công ăn lương

hài vkl, chi li như mấy bà già kẹt xỉ

Nhắc đến tên Admin VN mah buồn cười vl, thế giới trước mặc bạn, bạn có đủ trình để bước vào hay ko thôi,ko ai dâng cơm đến mồm bạn ăn đâu:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week