Event Góp ý dịch vụ và chúc mừng năm mới

Status
Not open for further replies.

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Xin chào toàn thể anh chị em bạn bè diễn đàn MMO4ME

Nhân dịp năm mới 2014, mình xin được gửi lời chúc sức khỏe đến toàn thể anh chị em bạn bè MMO4ME, chúc mọi người năm mới luôn thành công và gặp nhiều may mắn nhé!

Sau 4 năm rưỡi mài đũng quần trên giảng đường Đại học, tháng 12 vừa rồi mình đã tốt nghiệp và chính thức thất nghiệp :D Thời gian sắp tới chắc chắn mình sẽ còn gắn bó dài dài với forum. Cũng muốn mở event từ lâu rồi nhưng thời gian vừa qua bận bịu làm đồ án, rồi bảo vệ, xong hết rồi đi chơi nên đến bây giờ mới mở event được.

Hiện tại mình đang có 1 topic Dịch Vụ Trung Gian trên forum, cũng đã hoạt động được mấy tháng rồi nên nhân tiện qua event này, mình muốn nhận được thêm ý kiến và góp ý của tất cả các thành viên MMO4ME.

Điều kiện:
  • Nick forum đăng ký từ tháng 11 trở về trước và có tối thiểu 10 post.
Thể lệ:
  • Các bạn comment tại topic event góp ý về Dịch Vụ Trung Gian của mình: Link Dịch Vụ
  • Các bạn comment ngẫu nhiên 1 con số có 2 chữ số.
Giải thưởng:
  • 5 giải, mỗi giải 1 thẻ điện thoại bất kỳ mệnh giá 20.000 VNĐ. Lấy theo giải đặc biệt của kết quả xổ số Miền Bắc ngày 14/01/2014 (thứ 3), các bạn có số đúng hoặc gần nhất với 2 số cuối của giải đặc biệt (Nhiều người có cùng kết quả sẽ trao giải cho người comment sớm nhất)
  • 1 giải đặc biệt, 1 thẻ điện thoại bất kỳ mệnh giá 50.000 VNĐ. Sẽ do mình chọn cho đóng góp hay nhất về Dịch Vụ Trung Gian của mình.
Hiện tại mình đang đi chơi ở Sapa nên thứ 3 mình sẽ kiểm tra kết quả và trao giải cho các bạn nhé!

Chúc mọi người trong MMO4ME gặp nhiều may mắn, hạnh phúc và thành công trong năm mới 2014 nhé!

------------------------------------

Đã có kết quả nhé mọi người, các bạn trúng giải inbox mình nhà mạng của các bạn nhé!

chúc bác đắt khách

số 79

e chưa sử dụng dịch vụ của bác nên ko biết.nhưng vẫn muốn lấy giải :p

83 nhé bác

79 dich vu good

Còn 1 giải đặc biệt mình không chọn được comment nào cả, nên sẽ chọn 2 bạn là ngày tháng sinh của mình là 12/10, mỗi bạn thẻ 20k nhé.

đánh con 31 nào ủng hộ bác theard

Last edited:
Chưa trung gian lần nào nhưng chúc bác sẽ là 1 trung gian uy tính. K biết góp ý thế nào đây nữa.
Thôi thì cho mình kèm con số 12 :D

Không dám góp ý vì sợ góp ý xong sẽ rinh mất cái giải đặc biệt của mọi người :D

Chúc thằng em năm mới làm ăn tốt hơn năm cũ nhé :)

chúc bác đắt khách
số 79

chưa dùng dịch vụ của bác lần nào,nhưng mà tới đây chuyển tiền về sẽ thử dùng xem sao. mong là uy tín :D
98

Dịch vụ gud !

1 slot 35 :D

Mới sử dụng DV của bác ấy... Chả còn gì phải góp ý cả... Grrrrrrreatt ;)
chúc anh làm ăn đắt khách :D à số 22 nhá

mình chưa dùng dịch vụ trung gian lần nào nên k dám nói lung tung. chúc bạn sớm tìm được việc đúng chuyên ngành, dịch vụ trung gian của bạn hoạt động tốt

số 10 nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week