Góp ý nhỏ với admin

Status
Not open for further replies.

mrzrw

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Mình dị ứng với từ *** quá . Ko biết admin có thể private từ này lại ko nhỉ ? . Nếu là Make Money Online thì cậu nên để cho nó về nguyên văn của chính nó . Mới tham gia forum mà thấy nó chẳng khác gì VNW. Admin có nghĩ đến việc 1 ngày nào đó tình cờ mấy chú trên Nguyễn Trãi vào forum và thấy 1 bạn trên sb phát ngôn nào là *** , cash out v..v.v thì hỏi họ có mượn root admin user của cậu để tìm hiểu IP từng bạn trong này ko ?

Có thể banned nếu cảm thấy lời ở trên khiến cậu ức chế :))

Mình dị ứng với từ *** quá . Ko biết admin có thể private từ này lại ko nhỉ ? . Nếu là Make Money Online thì cậu nên để cho nó về nguyên văn của chính nó . Mới tham gia forum mà thấy nó chẳng khác gì VNW. Admin có nghĩ đến việc 1 ngày nào đó tình cờ mấy chú trên Nguyễn Trãi vào forum và thấy 1 bạn trên sb phát ngôn nào là *** , cash out v..v.v thì hỏi họ có mượn root admin user của cậu để tìm hiểu IP từng bạn trong này ko ?

Có thể banned nếu cảm thấy lời ở trên khiến cậu ức chế :))
mình cũng nghe nhiều người nói *** mà ko bik là j nghi là cheat ter j đó phải ko ta

Upvote 0
*** thì làm sao nhỉ, bạn ko thích nghe thì thui. mà 4rum đâu có cho UG nhể

Upvote 0
MMO thì là MMO không thảo luận UG cũng đâu có sao. giờ không cho dùng *** thì gọi con cá vàng có người vẫn hiểu thôi. Bạn thấy nó không khác VNW chỗ nào. Hay chỉ thấy có người ghi *** thì là không khác. Bạn có thấy ở 4rum này cái box post CC nào không? Có box XXX nào không? Hay có box nào liên quan đến CC không? Nếu search mà thấy vài thread xuất hiện thì cũng chỉ là tìm cách ngăn chặn những thành phần xấu dùng những cái đó để hại anh em MMO mà thôi.

Upvote 0
hihi SB toàn chém gió là chính nói vui *** thế này thế kia...
có khi nào mình chém gió rồi bị điều tra không
con ếch chết vì cái miệng.thôi ko dám chém mấy cái *** gì ấy nữa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member