Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
có bác nào dùng tool này được FMA paid chưa? em thì lead được nhưng toàn ko được paid :(

có ai biết tool này của bác nào không ạ

Attachments

94.3 KB · Views: 166
dùng cho ios 7.1.2 được ko

Theo như lý thuyết thì 8 đc 7 cũng đc. Kakaka. Mà tại nhà ko có ios 7. Nên chưa test đc nhiều.

Hwa mới fix cái appstore hỏi pasword liên tục. :) sẽ update trong nay mai nhé các bạn.

Sẽ áp dụng nhiều ttuật toán bá đạo để tool xoá sạch và app nào cũng lên lead.

Hiện tại mọi người có feedback là ăn đc nhiều app. Nhưng ko tiện nói ra. A e ráng trao đổi với nhau nhé. Mình chỉ làm tool thôi.

Theo như lý thuyết thì 8 đc 7 cũng đc. Kakaka. Mà tại nhà ko có ios 7. Nên chưa test đc nhiều.

Hwa mới fix cái appstore hỏi pasword liên tục. :) sẽ update trong nay mai nhé các bạn.

Hiện tại mọi người có feedback là ăn đc nhiều app. Nhưng ko tiện nói ra. A e ráng trao đổi với nhau nhé. Mình chỉ làm tool thôi.
update cái hỏi pass đi cậu ơi :). mà hình như RRS vẫn chưa lưu được thông tin fake của máy khi lưu RRS cậu

tiến hành nhanh và ngay đi pro - :v xài mãi bữa giờ chả hiểu con ios 8.3 3G sao nó không thấy cái gì hết

app nào paid vậy ạ :D bác nào cho em xin tên vào inbox với.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back
Top Bottom