Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Mua 1 tháng thi có đáng là bao ^^
Bạn test giùm mình FreeMyApps được không? Mình newbie mà chỉ biết mỏi thằng đấy, mấy pro khác có nhiều app mua tool về không xử đc thằng này thì xử thằng khác. Với lại mình củng đâu dự định chỉ mua 1 tháng, nếu ok mua lâu dài mà bạn hihi

Bạn test giùm mình FreeMyApps được không? Mình newbie mà chỉ biết mỏi thằng đấy, mấy pro khác có nhiều app mua tool về không xử đc thằng này thì xử thằng khác. Với lại mình củng đâu dự định chỉ mua 1 tháng, nếu ok mua lâu dài mà bạn hihi
Bạn đọc lại mấy trang truoc co nguoi test rồi nhé

Nó thế này này bạn. Làm được ốc bưu vàng chén hết rồi nhé
image-jpg.63470

Không ăn được đâu đừng mua. chờ feedback rồi mua

Bạn nên hỏi thăm cách ăn con này với tool mình trc đã rồi hãy mua nhé. Mình thì ko biết rồi. Còn ng khác có chia sẻ không thì ko đảm bảo.

Nó thế này này bạn. Làm được ốc bưu vàng chén hết rồi nhé
image-jpg.63470
Cảm ơn bạn! Hôm bửa mình sử dụng con Iphone 5, được 2k9 credit, sau đó backup data vô Itune, tiếp cấm con IP6 vô restore backup đó lên con IP6 con IP6 vẩn có 2k9, lấy con IP6 tải ap đủ 3k xong redeem....cả 2 máy reset về = 0....thằng IP6 hết app tải luôn...tiếp vô setting con IP6 Reset Network Settings xong vô freemyapps cài profile lại lên IP6 giống như chưa chơi Reemyapps lần nào, hiện ra 1 đóng app tải lại từ đầu. Suy ra ---> thằng profile của freemyapps nó sẽ lưu Imel, serial, udid của thiết bị...giờ fake rùi mà vẩn không xử đc...tiếc thật !
Cảm ơn bạn !

FMA chơi rs đc thoải mái nhé, còn rd đc hay ko thì do hên xui, không phải do tool

bạn này nói 9 xác nhất, tool hoan toàn ko có vấn đề, mọi chức năng đều tốt.

Tool nhưn 1 cần câu cá vậy, đc cá hay ko la do ban câu ở đâu thôi!

bạn này nói 9 xác nhất, tool hoan toàn ko có vấn đề, mọi chức năng đều tốt.

Tool nhưn 1 cần câu cá vậy, đc cá hay ko la do ban câu ở đâu thôi!
Đây cao nhân FMA đây a e cần gi cứ pm cậu này pro giấu mặt đây

Thêm phần sửa đổi ghi chú cho mỗi backup.

A em thấy còn chổ nào cần thêm nói mình nhé.

đang tập trung fix bug và thêm tính năng nên im lặng tí ý mà.

Update: 1.0.5
- Fix 1 số bug
- Di chuyển các lựa chọn vào menu "Cài đặt phụ"
- Thêm tính năng sửa lại ghi chú cho retention
- Thêm lựa chọn tắt hay bật nhận thông báo (cái này 1 số bạn nói muốn có)

- Thêm lựa chọn tính năng tắt app 1 lần sau khi reset. (khuyên cáo nên dùng)

PS: iOS 9 cydia add source: http://rpetri.ch/repo ----- cài applist bản 1.5.10~beta1 và thử nhé.
Chỉ test thôi nhé. chứ chưa chính thức. hihi

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151