Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

ienthach

Junior
Reactions
176
MR
0.000

dvduy90

Junior
Reactions
5
MR
0.066
Mình ko có điều kiện xài tool 6m nhưng xài tool của bác chạy ok trên 3 devices của mình : ipad air 8.3 , iphone5c 8.1.2 , iphone 4 7.1.2 . Tool quá ngon , mình góp ý bác là cái file lưu retention làm sao để đổi tên được cho dễ nhớ thì cực kì ngon luôn.

Mình ko có điều kiện xài tool 6m nhưng xài tool của bác chạy ok trên 3 devices của mình : ipad air 8.3 , iphone5c 8.1.2 , iphone 4 7.1.2 . Tool quá ngon , mình góp ý bác là cái file lưu retention làm sao để đổi tên được cho dễ nhớ thì cực kì ngon luôn.
- Sẽ có trong bản update kế nhé. :)

williamanhpt

Junior
Reactions
148
MR
0.018
ai bị lỗi change song mà download k dc app thì bỏ fake ip hết đi vào appstore download 1 game bt song ra làm offer các acc sau dowload bt nhé

cũng khá giật và lag :v khi lead những con cần chơi.còn open to lead vô tư :))
1 vài câu hỏi nữa, tiện các bác đi trước rồi nên em hỏi luôn, em có tạo dc 1 apple id mỹ ok, login ok nhưng sao tải app trên appstore chậm vãi đạn bác ạ, gu gồ thay dns 8888 8844 rồi vẫn chậm, có cách nào trị dc không bác?
Thêm nữa là cái appstorevn cài vào có cần gỡ cái appstore của apple ra k và nó có chạy dc song song như 1mobile vs chplay bên android không ạ
cấu cuối: tốc độ tải appstorevn nhanh hơn không bác, mạng thì trâu chó mà appstore apple như nghẽn mạng ấy :(

1 vài câu hỏi nữa, tiện các bác đi trước rồi nên em hỏi luôn, em có tạo dc 1 apple id mỹ ok, login ok nhưng sao tải app trên appstore chậm vãi đạn bác ạ, gu gồ thay dns 8888 8844 rồi vẫn chậm, có cách nào trị dc không bác?
Thêm nữa là cái appstorevn cài vào có cần gỡ cái appstore của apple ra k và nó có chạy dc song song như 1mobile vs chplay bên android không ạ
cấu cuối: tốc độ tải appstorevn nhanh hơn không bác, mạng thì trâu chó mà appstore apple như nghẽn mạng ấy :(
do mang

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week