Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Đi lên từ newbie, bắt đầu từ con số 0. Hiểu tâm trạng của newbie và cũng hiểu phong cách của ng ăn đc app. :) (Ăn đc thì im lặng mà ăn kakaka, mình cũng từng vậy mà)

Sẽ fix cho iOS 7. Đảm bảo luôn. Dành trọn mấy tiếng ban đêm cho tool. Ko OT công ty nữa.

Về giá thì mình đang suy nghĩ.

Hiện giờ chưa có thương mại. Chưa có bán. Nên ko giao dịch với bât
kỳ ai.

Mình thật sự cảm ơn các bạn đã support, bắt bug, bắt lỗi để mình sửa.

Cảm bạn nào đó đang nhiệt tình support mọi ng. Đảm bảo sẽ hậu ta. :)

Đi lên từ newbie, bắt đầu từ con số 0. Hiểu tâm trạng của newbie và cũng hiểu phong cách của ng ăn đc app. :) (Ăn đc thì im lặng mà ăn kakaka, mình cũng từng vậy mà)

Sẽ fix cho iOS 7. Đảm bảo luôn. Dành trọn mấy tiếng ban đêm cho tool. Ko OT công ty nữa.

kỳ ai.

:p

em nghĩ bản thương mai nên để giá ngang tínoft or xchange/1 key tháng. nếu sau này tool hoàn thiện được lòng người dùng thì có thể suy nghĩ việc tăng giá tool. hiện tại ms bắt đầu thương mại hóa tool thì nên để giá yêu 1 chút để ae cùng trải nghiệm... 1 thanh niên mmo nghèo cho biết :)

em nghĩ bản thương mai nên để giá ngang tínoft or xchange/1 key tháng. nếu sau này tool hoàn thiện được lòng người dùng thì có thể suy nghĩ việc tăng giá tool. hiện tại ms bắt đầu thương mại hóa tool thì nên để giá yêu 1 chút để ae cùng trải nghiệm... 1 thanh niên mmo nghèo cho biết :)
tool hiện tại đã oke rồi đo bạn có thể trải nghiệm
- giờ tool hoàn chỉnh 80% rồi đó bạn còn bị lỗi nhỏ nhưng cũng đã fixx chắc đêm nay hoặc mai up thôi
- theo em thì 400k/tháng còn anh @ienthach ý anh sao e không biết
- em chỉ góp ý thôi

Last edited:
tool chua hoan thien dc dau,
neu noi hoan thien thi qua that mua riu qua mat tho

tool chua hoan thien dc dau,
neu noi hoan thien thi qua that mua riu qua mat tho
Bạn góp ý nhé, nếu có ý tốt. Cảm ơn bạn.

kỳ ai.

Giờ app hay nét thì nó cung check ip rất kỹ nên tools cậu có cao siêu đến đâu mà cho thuê với giá rẻ mạt để người chơi,nhà nhà chơi thì sẽ bị trùng ip cả cụm lên tất cả sẽ không ai ăn được và tools cũng không bán được nữa. Mình nghĩ cậu lên bán dùng vĩnh viễn nhưng thấp hơn halokawai là ngon, những ai có đủ khả năng thì mua còn những ai chưa đủ khả năng thì đi làm thuê đủ tiền thì mua. Thà có người ăn được người không ăn được còn hơn là chết hết và tools cũng chết theo.

Giờ app hay nét thì nó cung check ip rất kỹ nên tools cậu có cao siêu đến đâu mà cho thuê với giá rẻ mạt để người chơi,nhà nhà chơi thì sẽ bị trùng ip cả cụm lên tất cả sẽ không ai ăn được và tools cũng không bán được nữa. Mình nghĩ cậu lên bán dùng vĩnh viễn nhưng thấp hơn halokawai là ngon, những ai có đủ khả năng thì mua còn những ai chưa đủ khả năng thì đi làm thuê đủ tiền thì mua. Thà có người ăn được người không ăn được còn hơn là chết hết và tools cũng chết theo.

Ùm. Mình sẽ suy nghĩ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week