Suggest [góp ý] Tool Xoá Info (iOS)

Gía nào hợp lý nhất

• 500k/31 ngày cho mọi số lượng.

Votes: 2 18.2%
  • 600k/31 ngày và áp dụng mua theo số lượng.

Votes: 1 9.1%
  • giá khác

Votes: 8 72.7%

• Total voters
    11
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Tối qua mình có up bản 1.0.3 có hổ trợ cho 7 và fix 1 số lỗi. Nên ai cần cho 7 thì test nhé. Ai 8 ổn định thì ko cần update.

Test trên máy ko quan trọng nha. Lở có bị gì. Kakaka. Đêm khuya buồn ngủ code dễ để lại hậu quả nghiêm trọng.

Tối qua mình có up bản 1.0.3 có hổ trợ cho 7 và fix 1 số lỗi. Nên ai cần cho 7 thì test nhé. Ai 8 ổn định thì ko cần update.

Test trên máy ko quan trọng nha. Lở có bị gì. Kakaka. Đêm khuya buồn ngủ code dễ để lại hậu quả nghiêm trọng.
để em tiên phông

Trên ios 7 chạy rất tốt

lỗi đòi pass apple id hình như vẫn còn đúng không anh ?

lỗi đòi pass apple id hình như vẫn còn đúng không anh ?
Ùm cái này chỉ fix đc tạm thời. Mỗi lần bị mà muốn cài app thì phải bấm fix. Huhu. Chưa tìm đc nguyên nhân nên fix tạm vậy.

update mới hả bạn? xài thử cái nhỉ
update 1.0.3

fix lỗi : mở app 1 lần là lên luôn

fix lỗi : tự exit sau khi clear thành công

fix lỗi : không reset khi khôi phục RRS

fix lỗi : đã hỗ trợ ios cho 7.x.x.x

Last edited:
TRen 8.3 JB sao cu clear xong la thoat ra doi rétart may vay cac bac ui , bam offf de chay la no tu rétart lun . khac phuc sao zay

update 1.0.3

fix lỗi : mở app 1 lần là lên luôn

fix lỗi : tự exit sau khi clear thành công

fix lỗi : không reset khi khôi phục RRS

fix lỗi : đã hỗ trợ ios cho 7.x.x.x
chưa biết cách cập nhật 1.0.3? mình xoá 1.0.2 rồi vào cydia vẫn thấy 1.0.2 chứ ko thấy 1.0.3

bác nào rrs với nét rồi cho em hỏi khi khôi phục rrs rồi trước khi mở lại con off mình có nên đặt lại quảng cáo ko ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week