Góp ý về style của forum _ _!

a hèm :m021: tham gia forum đã lâu rồi mà chưa có đóng góp gì đáng kể cả :m131: Nhìn qua nhìn lại thì thấy cái style của forum mình để dạng mặc định hơi chán mắt :m131: Vì thế góp ý mong admin chịu thay đổi style cho có sinh khí 1 chút

Sau đây là style mình thử edit từ style mặc định của vbb 4.1.10. Mong 2 admin Shin và OnlyC góp ý :)

P/S: Ko có mắt thẩm mỹ cho lắm! Thích sao thì edit vậy à :)
Sẵn cũng nhờ mọi người góp ý lun. Nếu thấy hợp ý thì thank cho LHP nhé ;;)

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,495
MR
54.950
$240.00
a hèm :m021: tham gia forum đã lâu rồi mà chưa có đóng góp gì đáng kể cả :m131: Nhìn qua nhìn lại thì thấy cái style của forum mình để dạng mặc định hơi chán mắt :m131: Vì thế góp ý mong admin chịu thay đổi style cho có sinh khí 1 chút

Sau đây là style mình thử edit từ style mặc định của vbb 4.1.10. Mong 2 admin Shin và OnlyC góp ý :)

P/S: Ko có mắt thẩm mỹ cho lắm! Thích sao thì edit vậy à :)
Sẵn cũng nhờ mọi người góp ý lun. Nếu thấy hợp ý thì thank cho LHP nhé ;;)

Chào bạn,

Cám ơn tinh thần đóng góp của bạn rất nhiều. Nhưng thật sự bây giờ mình không dám chỉnh sửa cái gì trong Forum nữa, nhất là Styles. Mặc dù biết là có thể khôi phục nhưng nó cũng để lại hậu quả khá nghiêm trọng.

Vừa rồi để Upgrade lên Version 4.1.10 này mình phải mất vài tuần để tìm ra Bugs tại sao không Upgrade được.

Vì thế có thể mình sẽ không thay đổi Styles này nữa, và để xài mặc định của vBulletin để bảo đảm tính ổn định của Forum.

Thân

Upvote 0

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Chào bạn,

Cám ơn tinh thần đóng góp của bạn rất nhiều. Nhưng thật sự bây giờ mình không dám chỉnh sửa cái gì trong Forum nữa, nhất là Styles. Mặc dù biết là có thể khôi phục nhưng nó cũng để lại hậu quả khá nghiêm trọng.

Vừa rồi để Upgrade lên Version 4.1.10 này mình phải mất vài tuần để tìm ra Bugs tại sao không Upgrade được.

Vì thế có thể mình sẽ không thay đổi Styles này nữa, và để xài mặc định của vBulletin để bảo đảm tính ổn định của Forum.

Thân

Shin đừng lo :|
Thường thì bug xuất hiện khi mình đụng chạm trực tiếp vào code php hoặc trong ngữ cảnh HTML của vbb :). Làm cái này rất nguy hiểm dễ sinh bug khiến cho các black hat nhà ta vào phát... Nhưng Phong ko đụng chạm gì đến các phần đó cả...
Nhìn demo chắc Shin cũng thấy là phong chỉ thay đổi màu sắc thôi chứ chưa đụng gì đến bố cục cả...
cái style này hoàn toàn dùng stylervar của vbb để edit thôi... 100% an toàn :)

Upvote 0
khuyên nên dữ nguyên. như thế này mới pro.bạn xem 4rum it,mmo...đều dùng thế này.vì đây k phải là 4rum giải trí.ý kiến nhỏ.thanks

Giữ nguyên thì cũng dc :m131: nhưng tại nhìn hoài thấy nó thiếu sinh khí quá :m021: dù gì thì cũng vừa bước qua năm mới nên mún thay đổi ko khí cho nó mới mẻ đó à
Thank vì bạn đã góp ý

Upvote 0
Giữ nguyên thì cũng dc :m131: nhưng tại nhìn hoài thấy nó thiếu sinh khí quá :m021: dù gì thì cũng vừa bước qua năm mới nên mún thay đổi ko khí cho nó mới mẻ đó à
Thank vì bạn đã góp ý

Ai mà chả muốn 4rum ta thay đổi.hj.nếu thay design sẽ làm k ít pạn lóa mắt.mình càng phản đối việc 1 ngày một theme.khi đó loạn mất.lưy ý lại đây là 4rum make money online.k fai giải trí.

Upvote 0

tuanmobile

Senior
Verified
Reactions
420
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đang yên đang lành thay làm gì !! mọi người dùng quen rồi thay đổi sẽ khó chịu . bạn có tinh thần nhưng skin bạn ko đẹp .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week