[Got Paid ] 118.38 $ từ Shorte.st đã pay - mừng quá các bạn

superseovn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Trang này ko phải là xa lạ phải ko các bro ?
Thành quả 1 tuần của em .. có thể đối với bản thân e thì thằng này là ấn tượng nhất từ trước tới giờ e làm .. Với 1 blog 50 visit hằng ngày mà e có thể làm đc chừng đó tiền .Các bro tin ko .. hì tức nhiên là ko .. nói thật ra thì cũng phải có gian lận 1 tý mới được .. Zờ thì share cho các bro nào nhanh tay nhanh chân cách của em .
Đăng ký nhanh nào

REF ( đăng ký rồi inbox e nhé )
NonREF

đã sửa lại link ref rồi nhé ..

nếu nói không thì các bro ko tin
đây là proof của e nè :

Last edited:
Trang này ko phải là xa lạ phải ko các bro ?
Thành quả 1 tuần của em .. có thể đối với bản thân e thì thằng này là ấn tượng nhất từ trước tới giờ e làm .. Với 1 blog 50 visit hằng ngày mà e có thể làm đc chừng đó tiền .Các bro tin ko .. hì tức nhiên là ko .. nói thật ra thì cũng phải có gian lận 1 tý mới được .. Zờ thì share cho các bro nào nhanh tay nhanh chân cách của em .
Đăng ký nhanh nào

REF ( đăng ký rồi inbox e nhé )
NonREF

nếu nói không thì các bro ko tin
đây là proof của e nè :

đã inbox, :rolleyes:

đã ref

link ref bị gì rùi
page not found

Vãi thằng thớt! Đọc dòng đầu thấy nói thành quả 1 tuần, xuống dưới thì show cái proof 4 tháng đã thấy ko ăn nhằm! Ra là đi câu ref :|
Tut bên tbn post đầy cơ mà mất mẹ nó 3k hitleap pre mà *** lên $ đây :( @dauden chơi được st với hitleap thì pm cho tớ làm ref với :D

Vãi thằng thớt! Đọc dòng đầu thấy nói thành quả 1 tuần, xuống dưới thì show cái proof 4 tháng đã thấy ko ăn nhằm! Ra là đi câu ref :|
Tut bên tbn post đầy cơ mà mất mẹ nó 3k hitleap pre mà *** lên $ đây :( @dauden chơi được st với hitleap thì pm cho tớ làm ref với :D
Thấy bọn TBN share tut là đặt thẻ meta chứa link shorte.st đã rút gọn = twitter vào web/blog rồi treo = hitleap - free cũng dc ( được pay), mà treo thấy ít quá nên thôi, chắc treo sll với dùng nhiều nguồn traffic khác nhau nên mới được nhiều. Có bác gì đó treo = jingling lên $ mà bên TBN nói treo jingling bị ban nên ko dám treo jingling, còn bác givemeaway gì đó thì xài proxy click tay nên thọt luôn rồi. Mình thích treo jingling hơn nên ko chơi cái này, với lại treo hitleap nó tốn băng thông dữ quá. VPS nó chịu ko nổi :|

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back