[Got Paid] 2$/ days - Kiếm tiền với Adf.ly bằng Jingling

Status
Not open for further replies.
Reactions
32
MR
0.000

Việc kiếm tiền từ Adf.ly hết sức đơn gian và bỏ công sức rất ít. Cũng có nhiều các trang kiếm tiền từ việc Share shortlink. Nhưng đối với mình chỉ chơi với các anh em họ hàng nhà Uy tín không bán cam nên việc mình chọn site cũng khá là kén site. Hôm nay hướng dẫn anh em kiếm tiền với Adf.ly = Jingling.

- Nhièu người nói Cheat Adf.ly không được. Nhưng mà thấy chơi thử vẫn OK. Nên Quyết định thông báo cho anh em biết vẫn còn ăn được tốt.

Proof bằng chứng Paid:

Note: Mới đầu mới chạy JingLing anh em có thể thấy ít. Nhưng về sau nó chạy cực tốt. Nó Giống như HitLeap vậy. Cắm càng lâu thì Traffic càng nhiều.

Download JingLing 4.0.3 http://www.mediafire.com/download/p8wdmj8pwificgm/jingling.rar

Cách cấu hình Jingling:

HAPPY NEW YEAR 2014!
Thanks for Viewing!

lightning091

Senior
Reactions
159
MR
0.002
hồi đó có 1 bạn khui ra vụ này, nhưng khó cái là gần tới ngày pay thì nó del acc hàng loạt. Các bạn có sẵn VPS thì thử, còn mua vps để treo thì không nên

vietanhdhhh

Banned
Reactions
62
MR
0.000

Việc kiếm tiền từ Adf.ly hết sức đơn gian và bỏ công sức rất ít. Cũng có nhiều các trang kiếm tiền từ việc Share shortlink. Nhưng đối với mình chỉ chơi với các anh em họ hàng nhà Uy tín không bán cam nên việc mình chọn site cũng khá là kén site. Hôm nay hướng dẫn anh em kiếm tiền với Adf.ly = Jingling.

- Nhièu người nói Cheat Adf.ly không được. Nhưng mà thấy chơi thử vẫn OK. Nên Quyết định thông báo cho anh em biết vẫn còn ăn được tốt.

Proof bằng chứng Paid:

Note: Mới đầu mới chạy JingLing anh em có thể thấy ít. Nhưng về sau nó chạy cực tốt. Nó Giống như HitLeap vậy. Cắm càng lâu thì Traffic càng nhiều.

Download JingLing 4.0.3 http://www.mediafire.com/download/p8wdmj8pwificgm/jingling.rar

Cách cấu hình Jingling:

HAPPY NEW YEAR 2014!
Thanks for Viewing!
Muốn kiềm nhiều tiền hơn ko o_O, làm 1 site xxx đi rồi gắn cái này vào, biết trang show9.... ko, 1 tháng admin trang ấy thu về hàng trăm triệu :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week