Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

tớ thấy cái gì bạn cũng xin cả thôi.
tớ thì vẫn bận công việc cơ quan, nên toàn để máy auto tự chạy.
còn cái loại thất học thất nghiệp như bạn thì trong đầu có cái chó gì mà tự làm tự ăn.
Bạn auto app gì vậy chỉ giáo cho tớ với, bạn hack được featurepoints cơ à, cho mình xin tools hack featurepoints với.
Mình xin bạn nếu bạn không cho thì thôi nhé chứ đừng tỏ vẻ khinh người nhé.
PR giờ không rf với chơi mỗi code hơn 1$ thôi chứ chơi 1$ thì vẫn bình thường, AB cũng vẫn bình thường.

mấy bác cãi kinh quá. giờ thằng photo nó hết PP và AMZ GC rồi kìa. ngày lúc post ko còn 1 hột
có thì share đi, tụi nước ngoài nó còn làm gấp ngàn lần mình việc gì phải dấu mà nói người khác bợ đít này nọ
dân văn phòng cơ quan thì có mẹ gì ngon.
sáng không thấy mặt trời, chiều ko thấy mặt trời
cả đời cuộc sống như vậy mà có tự hào à

Bố cái thằng hoangca, ăn nói vô học, xúc phạm người khác, mày xứng đáng cái j mà chửi ng khác, ko cho thì thôi, đừng có mà nhảy loạn xị chê bai ng khác

Bạn auto app gì vậy chỉ giáo cho tớ với, bạn hack được featurepoints cơ à, cho mình xin tools hack featurepoints với.
Mình xin bạn nếu bạn không cho thì thôi nhé chứ đừng tỏ vẻ khinh người nhé.
PR giờ không rf với chơi mỗi code hơn 1$ thôi chứ chơi 1$ thì vẫn bình thường, AB cũng vẫn bình thường.
AB sao giờ ko paid ngay nhỉ? Vừa rewards 750 points nó bắt đợi 2 ngày @@

Sao từ hôm qua đến h rút tiền toàn báo như vầy, có bác nào bị giống e không ? Rút gần 10 lần vẫn cứ bị như vầy, hôm trước còn rút ngon lành mà

Sao từ hôm qua đến h rút tiền toàn báo như vầy, có bác nào bị giống e không ? Rút gần 10 lần vẫn cứ bị như vầy, hôm trước còn rút ngon lành mà

cheat lắm thế bác , bị thế chuyển sang amazon là được ngay ấy mà

amazone và pp hết rồi, chắc hơn 12h hôm nay mới có, mà pp hình như giờ nó không gửi ngay hay sao ấy.
đệch m...á nó biết thế hôm qua ráng làm cho đủ 1$ amazon cứ hơn 800 là e rút PP vậy mà nó cứ báo là không có PP, phí hết gần 10 lần như vậy...... Tiếc quá , hu hu

đã redeem ko dc từ tối thứ 6 giờ việt nam tới giờ nhé
cả 2 thứ đều ko dc
kiểu này có khi phải chơi lên 5AMZ rồi rút luôn
ko biết AB còn chiến dc ko, chú chờ thế này phí máy quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam