Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Dù biết ngồi tới sáng a cũng ra 50$ nhưng $$$ éo phải là all ===>> Đi ngủ

Billgate đã nói : Nếu thời gian quay trở lại ==> tôi sẽ ko bao jo thức khuya nữa .....
Ngay cả nhỏ ... + bạn bè ai cũng than phiền làm ji mà ốm thế .....
Cần quái gì thức khuya, cứ chơi lúc nào chả được, đến 4h sáng login vào fb mà rd thôi.

Nói cho cậu biết tầm 10h mình rd không được, hơn 12h vừa rồi mới rd được.
Xin lỗi ké câu cuối trước khi đi ngủ ====> t chỉ sợ ko có points còn có thì jo nào t cũng rút được nhé (Nó hết $$$ thì ko tính nhưng thật sự nó chưa bao jo hết $$$ chỉ là cách rút thôi) .................. té......... đi ngủ

Cần quái gì thức khuya, cứ chơi lúc nào chả được, đến 4h sáng login vào fb mà rd thôi.
Tiết thay ban ngày ko có app chơi bằng .............. C pro có khác , e gà mơ thích làm thơ nên hay nằm mơ giữa ban đêm

Tiết thay ban ngày ko có app chơi bằng .............. C pro có khác , e gà mơ thích làm thơ nên hay nằm mơ giữa ban đêm
lần đầu thấy app ngày, đêm khác nhau. Trước chỉ thấy mấy cái offer ban tối nó nhiều điểm hơn ban ngày thôi chứ chưa thấy app ban ngày ban đêm khác nhau, có khác là offer có máy ra máy không thôi.

các bác cho em hõi thế nào log đc nhiều acc fb vậy

em nó điẻm thấp nên không chơi hơn tuần rồi, vừa vào đây thấy có cậu nói nó phát hiên ip vn nên không rd được, có cậu rd được trước 10h PM,có cậu lai phân biệt app ra khác nhau giữa ngày và đêm, không lẽ nó đổi thay rồi à.

em nó điẻm thấp nên không chơi hơn tuần rồi, vừa vào đây thấy có cậu nói nó phát hiên ip vn nên không rd được, có cậu rd được trước 10h PM,có cậu lai phân biệt app ra khác nhau giữa ngày và đêm, không lẽ nó đổi thay rồi à.
có thật bác ko chơi hơn tuần vì điêm thấp ko bác... tuần trc điểm em nó cao vcd ra mà :D

có thật bác ko chơi hơn tuần vì điêm thấp ko bác... tuần trc điểm em nó cao vcd ra mà :D
Cao quái đâu, nó ra offer mới đề điểm cv ra nhưng thực tế chỉ được 1/3 thôi, chơi bình thường thì chơi nó cũng được nhưng so với nhiều app khác thì tốc độ kiếm $ chỉ bằng 1/10 nên bỏ nó không chơi.

vậy sao... thấp mà em vẫn with đc phát 5$... rate toàn 600 1 con mà bác kêu thấp =))
Cậu ăn bên ngoài hay ăn offer mà toàn 600, mấy app ở ngoài cứ phải bật tắt vpn nhiều lần mới ăn được nên mình không để ý lắm, với lại chơi được mỗi mấy tiếng thời điểm đó nên không biết nó như thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week