Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

mới làm vài phát OK mà giờ ngỏm nữa, éo hiểu nổi, sáng bác nào redeem đc thì báo với nhé

Hơn 2h mình rd có được đâu, tầm 6h rd được 1 phát rồi ngỏm, giờ không biết nó rd được khi nào cả, may mắn thì rd được, nó cứ ra một lúc rồi hết rồi lại ra để câu khách. fb 4 phát rồi giờ 1 là bỏ 2 là không nhúc nhích được máy nữa đợi rd mới đau.

Last edited:
Hơn 2h mình rd có được đâu, tầm 6h rd được 1 phát rồi ngỏm, giờ không biết nó rd được khi nào cả, may mắn thì rd được, nó cứ ra một lúc rồi hết rồi lại ra để câu khách. fb 4 phát rồi giờ 1 là bỏ 2 là không nhúc nhích được máy nữa đợi rd mới đau.
đệch mịa có hơn 4k point rút mãi éo được không lẽ bỏ đi, h fb 4 lần rồi lần thứ 5 là nghẻo.

Bác phananh cho hoi cai app offer mobile dùng IP US tỉnh nào mới xuất hiện vậy, e tìm mãi chả thấy, vs máy bay bác dùng IP US nào dễ nhảy points vậy bác. e dùng lúc nhảy lúc không chả hiểu h tỉ lệ là 70%

Bác phananh cho hoi cai app offer mobile dùng IP US tỉnh nào mới xuất hiện vậy, e tìm mãi chả thấy, vs máy bay bác dùng IP US nào dễ nhảy points vậy bác. e dùng lúc nhảy lúc không chả hiểu h tỉ lệ là 70%
cái Boing nó nằm ip nào thế bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week