Tutorial [Got paid] Kiếm tiền với PhotoRewards | iOS

Cho mình hỏi tí, lúc upload dùng IP US hay IP Việt Nam để upload vậy bạn, lúc này khi upload con open table nó confied cho mình, xong mình dùng IP VPN thì nó không cho upload, chuyển qua IP VIệt Nam thì nó cho. Vậy sau này dùng IP Việt Nam upload có sao không ?

Miễn là có chữ thanks you là chơi tuốt hết. Vào post đại tấm hình nào cũng dc. Bõ VPN cũng dc. Cái app 560 mình ko dc confin mới cay chứ.

@abcd100: Chú ý sau khi tải xong bạn nhớ bật lại vpn trước khi chạy app, của mình đây:

@changquytu: Phụ thuộc vào cách bạn tải và chạy app cả thôi. Mình tin là nhiều người nhận được confirm chỉ sau 2'. Với lại mình cũng chẳng cần khoa trương, nói dối để làm gì :)

@kupi: Chơi cái này cũng may rủi phết, còn 5-6 cái app 300-500 points mà mình ngồi nhìn ko ăn được.

@chemgio: Mình sẽ edit lại post 1. Mình ko tự test được cho mình nên chỉ viết lại theo lời photoreward:

Dùng bonus code của mình mà ko được 660 points thì trong thời điểm hiện tại, bạn ko dùng code của ai mà được đủ 660. Ngày hôm nay mà bạn nào show được cái bonus 660+ points mình sẽ tặng luôn 1$ nhé!

BTW, bạn để lại paypal mình reback thêm cho bạn 0.3$ nữa!
Code của bạn được 502p còn bạn nhận được bao nhiêu vậy, mà nó có hiện code của ngừoi rf cho bạn trên máy bạn không vậy.

Cho mình hỏi tí, lúc upload dùng IP US hay IP Việt Nam để upload vậy bạn, lúc này khi upload con open table nó confied cho mình, xong mình dùng IP VPN thì nó không cho upload, chuyển qua IP VIệt Nam thì nó cho. Vậy sau này dùng IP Việt Nam upload có sao không ?
Thường thì sau khi tải app mình đều dùng vpn để vào lại photorewards và up ảnh. Miễn sao nó verified là được bạn ạ, up ảnh chỉ là bước phụ thôi vì bạn up ảnh nào nó cũng cộng points, ko nhất thiết phải ảnh chụp cái app vừa tải!

Code của bạn được 502p còn bạn nhận được bao nhiêu vậy, mà nó có hiện code của ngừoi rf cho bạn trên máy bạn không vậy.
Chúc mừng bạn! Có lẽ bạn là người nhận được nhiều points nhất từ đầu đến giờ. Mình nhận được 660 points. Theo đúng ruler, mình sẽ reback lại cho bạn 0.3$. Vậy là thu nhập của bạn gần gấp 3 của mình :(

@chemgio: Cậu nhận reback nhé!

Sent to:​
Chém Gió (The recipient of this payment is Verified)
Email:​
[email protected]
Amount sent: -$0.30 USD
Fee amount: $0.00 USD
Net amount: -$0.30 USD

Date:​
Aug 29, 2013
Time:​
20:44:33 GMT+07:00
Status:​
Completed

Subject:​
You have sent $0.30 USD to Chém Gió with PayPal
Funding Type:​
PayPal Balance
Funding Source:​
$0.30 USD - PayPal Accoun​

haiz mới refer hồi sáng nhận được có 331 point và 0.3 pp bây giờ lại lên rồi mất gần 500 point hic hic ,
xxxx (The recipient of this payment is xxxx)
Email:
x[email protected]

Thường thì sau khi tải app mình đều dùng vpn để vào lại photorewards và up ảnh. Miễn sao nó verified là được bạn ạ, up ảnh chỉ là bước phụ thôi vì bạn up ảnh nào nó cũng cộng points, ko nhất thiết phải ảnh chụp cái app vừa tải!

Chúc mừng bạn! Có lẽ bạn là người nhận được nhiều points nhất từ đầu đến giờ. Mình nhận được 660 points. Theo đúng ruler, mình sẽ reback lại cho bạn 0.3$. Vậy là thu nhập của bạn gần gấp 3 của mình :(

@chemgio: Cậu nhận reback nhé!

Sent to:​
Chém Gió (The recipient of this payment is Verified)​
Email:​
[email protected]
Date:​
Aug 29, 2013​
Time:​
20:44:33 GMT+07:00​
Status:​
Completed
Subject:​
You have sent $0.30 USD to Chém Gió with PayPal​
Funding Type:​
PayPal Balance​
Funding Source:​
$0.30 USD - PayPal Accoun​

Bạn không phải trả gì cho mình nhé, từ trước đến giờ mình rf cho bạn khoảng 4 hay 5 lần rồi đó.

vậy mình đổi con 3gs chiến đc chứ hả?bác chủ topic có yahoo hem e pm hỏi chút?mà 1 ngày làm tối đa đc bi nhiêu thế bác
Mình cũng đang dùng trên 3GS nhé! Mấy post trên mình nói rồi, ngày đầu được 3-5$, về sau thì 0,5-1$ thôi :(

haiz mới refer hồi sáng nhận được có 331 point và 0.3 pp bây giờ lại lên rồi mất gần 500 point hic hic ,
xxxx (The recipient of this payment is xxxx)
Email:
x[email protected]
Level nó tăng thì mình cũng tăng giá trị reback, tóm lại là lộc bất tận hưởng thôi :D

@phananh9779: Thanks for understand and support :D

Mình cũng đang dùng trên 3GS nhé! Mấy post trên mình nói rồi, ngày đầu được 3-5$, về sau thì 0,5-1$ thôi :(

Level nó tăng thì mình cũng tăng giá trị reback, tóm lại là lộc bất tận hưởng thôi :D

@phananh9779: Thanks for understand and support :D
Vừa rf cho cậu nhưng lần này được có 350p thôi, bó tay chẳng hiểu nó tính điểm rf kiểu gì, lúc nãy mình rf cho con máy vừa mới chơi mà cũng được 350p còn máy đó nhận được 700p mới kinh chứ.

bạn ơi, có chơi đc trên giả lập k. cho mình làm ref vs

sao ref đc nhiều thế phananh ?
Mình mà có nhiều máy thì cũng làm như bạn ấy :) Đấy mới là " có gan làm giàu" Tư duy + chịu khó như bạn ấy thì ko phải 1 ngày 10$ mà có thể đạt được 25-30$ đó mọi người! Đây là mình ước đoán thôi nhé! Mọi người cứ gạch đá thoải mái, đừng bắt bạn ấy confirm :D

bạn ơi, có chơi đc trên giả lập k. cho mình làm ref vs
Không giả lập được bạn ơi :(

Mình mà có nhiều máy thì cũng làm như bạn ấy :) Đấy mới là " có gan làm giàu" Tư duy + chịu khó như bạn ấy thì ko phải 1 ngày 10$ mà có thể đạt được 25-30$ đó mọi người! Đây là mình ước đoán thôi nhé! Mọi người cứ gạch đá thoải mái, đừng bắt bạn ấy confirm :D

Không giả lập được bạn ơi :(
Tư giờ mình ref cho bạn 2 lần thì bạn gửi cho mình thẻ 1$ amazone(chụp ảnh của thẻ nhé chứ không phải mỗi code) vào [email protected] nhé.

Tư giờ mình ref cho bạn 2 lần thì bạn gửi cho mình thẻ 1$ amazone(chụp ảnh của thẻ nhé chứ không phải mỗi code) vào [email protected] nhé.
OK thôi bạn! Như vậy số bonus points mình chuyển trả bạn là 1000 points, gần hết số points mình nhận được :p

Ah mà nếu trong ngày hết thẻ amazone thì phải chờ lại ngày hôm sau nhé! Khi nào hết thẻ thì bạn cũng biết rồi đấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week