SCAM Grandfive - Grandfive.net

Status
Not open for further replies.
Có gì băn khoăn bác, plan này admin rất tinh ranh dồn người chơi đến nước 4 ngày chưa thể huề vốn dù có tránh plan 2 dep plan daily là plan 1

Vì sao như vậy, Admin khôn khéo đưa ra plan 25% nếu nhìn ko kỹ tưởng là cao cho 5 ngày, nhưng ẩn dưới là mức phí rút 5% đc áp dụng (một điều chỉ hay thấy của site MLM)
Như vậy admin đã bằng một mẹo nhỏ dồn điểm nóng vào ngày thứ 5. Do site ko có các plan khác ngoài 5 day nên admin luôn có 4 ngày dự trữ để theo dõi tình hình có phương án scam mà ko sợ áp lực đến từ các plan xung quanh

Ai chơi cần cẩn thận, tuyệt đối chọn plan 1 ko nên đc chon plan 2, rút vốn về sớm càng tốt rồi theo dõi tình hình để tái đầu tư ko, trong tình huông scam cũng tránh đc phần nào tổn thất

Một vấn đề khác mình cũng muốn hỏi bạn, mình thấy rằng kiến thức của bạn rất là tốt, nhận xét rất sâu sắc chắc chắn sẽ biết nhiều site tốt để giới thiệu với mọi người cùng chơi, nhưng tại sao không thấy bạn giới thiệu bất cứ site nào nhỉ?

Chỉ thấy tham gia bình luận và nhận xét thôi, mình nghĩ rằng cái này cũng tốt nhưng không thể tốt bằng việc bạn giới thiệu những chương trình tốt cho mọi người cùng chơi

Một vấn đề khác mình cũng muốn hỏi bạn, mình thấy rằng kiến thức của bạn rất là tốt, nhận xét rất sâu sắc chắc chắn sẽ biết nhiều site tốt để giới thiệu với mọi người cùng chơi, nhưng tại sao không thấy bạn giới thiệu bất cứ site nào nhỉ?

Chỉ thấy tham gia bình luận và nhận xét thôi, mình nghĩ rằng cái này cũng tốt nhưng không thể tốt bằng việc bạn giới thiệu những chương trình tốt cho mọi người cùng chơi

cái này thì bạn lầm rồi, Pro này ngày nào chẳng share site ngon, thậm chí còn dạy hyip free nữa, nhưng mà không phải ở đây.

Bác nhận đc proof chưa thế? Bác rút từ 1h trưa h nhận đc chưa?

Đúng rồi, mình rút từ lúc 12h30 đến giờ tiền vẫn chưa về, chờ thêm chút nữa xem thế nào, hy vọng từ giờ đến tối thì tiền về

có 4 acc mà rcb có 1 acc
ko biết ông gsmonitor có cấm cheat ko nữa :(

Cuối cùng tiền cũng về, chắc giờ này admin mới online (Withdraw fee 5%):

The amount of 2.38 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U3084152->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from GrandFive Limited..
Date: 15:07 20.07.13. Batch: 28209402.

Thanks admin :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

The amount of 1.19 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U3084152->U4416412. Memo: API Payment. Withdraw to kenvin9496 from GrandFive Limited.. Date: 15:07 20.07.13. Batch: 28209249.

- - - Updated - - -

Thế là coi như toi rcb hả trời :((
rcb 4 acc
nhưng trong đó có 3 acc là của 3 đứa bạn ké:(
giờ nói sao vs nó đây

Thanh toán đầu tiên
15:07 20.07.13 Receive 28209281 U3084152
GrandFive +2.38 8.89 Received Payment 2.38 USD from account U3084152. Memo: API Payment. Withdraw to nghiakvnvsd from GrandFive Limited.
Thanks admin!!!!

mọi người giúp mình vụ gsmonitor đc ko??? ^^
hiện chỉ cần rcb ok nữa là xong
site này ngon mà :D
chắc chắn qua 1 chu kì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469