VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

Khuyến mại cực lớn nhân dịp Giáng sinh và năm mới: http://blog.greencloudvps.com/greencloudvps-christmas-new-year-sales.html

VPS linux của mấy bác này ko connect qua tunnerlier đc . hỏi support thì trả lời vu vơ cho qua . ko hiểu gì luôn . pó tay .
ko bao giờ mua j của các bác này nữa .

VPS linux của mấy bác này ko connect qua tunnerlier đc . hỏi support thì trả lời vu vơ cho qua . ko hiểu gì luôn . pó tay .
ko bao giờ mua j của các bác này nữa .
Vâng VPS unmanged thì bạn tự quản trị, bên mình chỉ hỗ trợ các vấn đề liên quan đến mạng và phần cứng thôi bạn nhé.

Tuỳ cấu hình và IP bạn mua thêm nhé. Nếu cần tư vấn thêm bạn mở giúp mình ticket trên site bên mình sẽ tư vấn cụ thể ạ.
2. Server đặt tại US: Chỉ từ $60/tháng
Tạo đc bnhiu VPS bác?

Tuỳ cấu hình và IP bạn mua thêm nhé. Nếu cần tư vấn thêm bạn mở giúp mình ticket trên site bên mình sẽ tư vấn cụ thể ạ.
RAM 1GB, 1Core thì tạo đc bnhiu e. mình chạy traffic thôi mà

RAM 1GB, 1Core thì tạo đc bnhiu e. mình chạy traffic thôi mà
Server có 1 IP-> nếu bạn muốn tạo VPS thì cần order thêm IP với giá $2/IP. Ví dụ như sẻver DEDIUS1 16GB RAM bạn có thể tạo được 13-14 VPS 1GB RAM.

mình thấy dùng VPS bên này cũng ổn đấy chứ :). Hay là tại vẫn gà quá nên dùng chưa nghịch được đến lúc nó hỏng để nhờ SP nhỉ. Từ ngày mua đến giờ chua có lỗi nào cần SP :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week