VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

em khônng biết các bác như nào nhưng em xài greencloudvps lúc đăng nhập web thì bị lỗi đăng nhập thường xuyên, nhập mail với pass xong click vô gì đó cũng bị văng ra trang đăng nhập bắt nhập lại, thử những trình duyệt khác đều bị bực hết cả mình, lúc muốn gia hạn vps hay reset vps là một nỗi cực hình.
Còn mới đây hay có vụ vps đang chạy bị tắt đột ngột chả có thông báo gì cả, đăng nhập vô web để mở vài tiếng sau lại bị nữa điên hết cả người. đợi có tiền chuyển vps khác thôi!

em khônng biết các bác như nào nhưng em xài greencloudvps lúc đăng nhập web thì bị lỗi đăng nhập thường xuyên, nhập mail với pass xong click vô gì đó cũng bị văng ra trang đăng nhập bắt nhập lại, thử những trình duyệt khác đều bị bực hết cả mình, lúc muốn gia hạn vps hay reset vps là một nỗi cực hình.
Còn mới đây hay có vụ vps đang chạy bị tắt đột ngột chả có thông báo gì cả, đăng nhập vô web để mở vài tiếng sau lại bị nữa điên hết cả người. đợi có tiền chuyển vps khác thôi!
Chào bạn,
Hiện tượng đăng nhập bị văng có thể do mạng VN tại 1 số thời điểm IP thay đổi liên tục, với mỗi 1 lần thay đổi IP thì hệ thống bên mình sẽ yêu cầu đăng nhập lại vì lí do bảo mật. Về vấn đề gặp lỗi khi sử dụng VPS, bạn có thể chat với support hoặc mở ticket trên website giúp mình nhé.
Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week