VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

Bên mình mới bổ sung thêm plan 1GB RAM cho VPS VN, AE vẫn có thể dùng coupon khuyến mại 50% tháng đầu hoặc 20% trọn đời bên trên nhé !

sao mà vps VN mắc quá vậy bạn?
Chào bạn,
Giá VPS VN cao hơn ở US hoặc EU vì giá IP cao + chi phí đường ttuyền,.... cao bạn ạ.

Bên mình mới bổ sung thêm plan 1GB RAM cho VPS VN, AE vẫn có thể dùng coupon khuyến mại 50% tháng đầu hoặc 20% trọn đời bên trên nhé !

VPS Việt Nam trình làng, mong AE ủng hộ ạ!

VPS VN có 2 loại:
Ưu điểm:
- SSD Hardware RAID-10: mượt, an toàn và không sợ mất dữ liệu khi xảy ra sự cố phần cứng!
- Cổng mạng 1Gbps tại Viettel - Băng thông quốc tế cực tốt!
- Tự quản trị: Tắt/Bật/ Cài lại VPS(đối với KVM VPS).

Speedtest:

AE dùng coupon 8GQW984TRP giảm giá 50% tháng đầu các VPS VN - hết hạn 31/08/2015 - 1GB RAM VPS từ $6/tháng đầu

Coupon code LPP622P6HT giảm giá 20% trọn đời các VPS VN - hết hạn 31/08/2015

Support nhanh và nhiệt tình trong giờ hành chính, mới dùng thử, thời gian đầu ok, nhưng giai đoạn sau chạy Jingling yếu, gói 8usd chạy được 2 slot, mỗi slot tầm 1500 đến 2000 hit, đến tuần thứ 3 chạy có được 500hit, nản quá!

Support nhanh và nhiệt tình trong giờ hành chính, mới dùng thử, thời gian đầu ok, nhưng giai đoạn sau chạy Jingling yếu, gói 8usd chạy được 2 slot, mỗi slot tầm 1500 đến 2000 hit, đến tuần thứ 3 chạy có được 500hit, nản quá!
Cậu reboot lại VPS hoặc mở ticket để bên mình kiểm tra nhé

Nếu chạy jingling thì bạn có thể chạy được 4 links ( 2 users) - 1-2k/link. Còn hitleap thì mình ko rõ lắm.
bạn xem l

Bạn huong dan truy cập user 2 như thế nào được không, truy cập qua Remove DestopConection rồi vào Control panel mở Guest on nhưng ko truy cập đợc User Guést ban ah

mình lần đầu sử dụng vps ko so sánh với mấy cái khác được nhưng thấy mượt dùng rất ngon..chúc thớt bán đắt hàng

vps này có boot traffic với check live ssh được ko bác (ko phải scan ssh nhé)
Tool boot traffic thì OK nhưng ko check/scan SSH được bạn nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week