VPS [GreenCloud] VPS/Servers [US/CA/FR/NL/VN] Chính hãng - Tự động - Chuyên nghiệp - Từ $4.5

mrwill

Junior
Reactions
56
MR
0.019
sao trong giới thiệu site lại không có location Los Angeles, CA (US) nhỉ, lúc đăng ký thì lại có, nên chọn location này vì nó mượt hơn Phoenix, AZ (US) khi remote tại VN

9serv

Trader
Verified
Trusted 3
Reactions
60
MR
0.285
$540.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
sao trong giới thiệu site lại không có location Los Angeles, CA (US) nhỉ, lúc đăng ký thì lại có, nên chọn location này vì nó mượt hơn Phoenix, AZ (US) khi remote tại VN
Cám ơn bạn đã góp ý, bên mình sẽ sớm update trên website.
Thanks!

Sonicbdwa

Hero
Reactions
859
MR
0.004
X.com
Vào không được client area :((((
Cứ báo
Code:
Your template license is Invalid
Đồng thời, về cái ticket #492399 (password thì nó báo invalid :( (báo ở cái VPS IP 8.39.***.159))

Vào không được client area :((((
Cứ báo
Code:
Your template license is Invalid
Đồng thời, về cái ticket #492399 (password thì nó báo invalid :( (báo ở cái VPS IP 8.39.***.159))
Bạn thử lại giúp mình nhé, bên mình vừa bị DDOS xong thì bị lỗi 1 chút về giao diện cũ phải chuyển qua giao diện mặc định WHMCS.
Thanks!

hathanh96

Junior
Reactions
24
MR
0.000

Hi,
Nhờ bạn check giúp Invoice #25622
Mình đã thanh toán bằng Paypal, khi trở về trang bán hàng thì được thông báo là thành công. Nhưng tình trạng đơn hàng của mình vẫn là Un paid
Trong tài khoản Paypal của mình thì vẫn bị trừ tiền nhưng lại không có hiện giao dịch vừa thanh toán.
Phiền bạn check giúp :-(

Hi,
Nhờ bạn check giúp Invoice #25622
Mình đã thanh toán bằng Paypal, khi trở về trang bán hàng thì được thông báo là thành công. Nhưng tình trạng đơn hàng của mình vẫn là Un paid
Trong tài khoản Paypal của mình thì vẫn bị trừ tiền nhưng lại không có hiện giao dịch vừa thanh toán.
Phiền bạn check giúp :-(
Chào bạn,
Mình thấy hệ thống đã update rồi, chắc là bị delay 1 chút ở Paypal.
Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week