Group Scarlet tuyển Member chiến offer năm 2013 .(Topic chính thức của Group Scarlet)

Ôi cái lềnh gì thế này :m098: vừa mở topic đã dính mấy cục đá chắc nặng tới vài tấn ấy chứ nhẩy :m021: Thế này thì thớt còn làm ăn gì được nữa :m098:

Mới biết offer xin 1 chân học hỏi kinh nghiệm ! :binhsua168:

close.........................

Last edited by a moderator:

Thằng này vừa scam mình 51$ tiền sock. bảo làm cho mình, mình tưởng nó ngon ứng cho tiền sock, mua sock xong làm cho admin khác.
Mà chỉ được cái thùng rỗng kêu to. Sub gì mà nợ đến 20tr. Mình cho nó 51$ coi như để đánh giá 1 con người
Anh em cẩn thận

Cậu đừng post linh tinh ở đây . Tớ chả quen cậu đâu nhé... vào topic người khác bảo scam là sao.. cậu có bằng chứng thì cứ post đi , xem mod xử lý sao.. Còn việc cậu vào topic nói này nói nọ thì xem lại bản thân mình đã đàng hoàng chưa..

không ưa gì thằng phản thầy và con cắn lại nữa.
" tao là người đào tạo ra mày, tao cũng không đụng chạm tới mày thì mày làm ơn đừng có lôi chuyện của tao ra làm trò vui để bàn tán nhé , mỗi tuần tao dư 500$ thì co liên quan gi tới mà không ???
đừng để tao lại xuống nhà mà hỏi thăm sức khỏe nhé. "

Chuyện này qua lâu rồi mà. Với lại cũng đã giải quyết xong rồi . Cậu nói vậy là sao , không hiểu gì cả... Với lại có gì thì PM riêng để nói.. Cùng nhau giải quyết ... vậy nhé...

Scam hay ko thì cứ post bằng chứng lên đây :) còn ko thì đừng ngậm *** phun cây:binhsua146:
Tất cả mọi người tự kiểm trứng info của thằng kiemtiennow xem có bao nhiêu topic report nó scam thì tự biết ... đúng là cái loại cờ hó cắn càn
:binhsua172:

1 loạt nick mới war nhau cứ như 4rum teen. Ai có gì-bị gì thì report lên để anh em biết mà tránh còn ko thì mod kiểm chứng riêng close topic tránh newbie dính chưởng ngược lại ko có gì thì đính chính cho chủ thớt làm ăn :D

Thằng này vừa scam mình 51$ tiền sock. bảo làm cho mình, mình tưởng nó ngon ứng cho tiền sock, mua sock xong làm cho admin khác.
Mà chỉ được cái thùng rỗng kêu to. Sub gì mà nợ đến 20tr. Mình cho nó 51$ coi như để đánh giá 1 con người
Anh em cẩn thận[ /QUOTE]

Nếu có bằng chứng thì post cậu post lên. Chưa rõ ràng thì không nên nói vậy, dễ gây hiểu lầm...

Phong cách làm việc quá khác người, giả vờ xin làm offer chàng ta quăn cho cái file word đọc rồi khảo sát, ôi vãi lol :))

Phong cách làm việc quá khác người, giả vờ xin làm offer chàng ta quăn cho cái file word đọc rồi khảo sát, ôi vãi lol :))

Mỗi người có 1 phong cách làm việc riêng mà. Cậu thông minh sẽ hiểu được giá trị của nó. Còn chỉ nhìn bình thường mà nói này nói kia thì xem lại đi nhé.........

vãi loàn thật mấy bố

Khác người nhưng biết đâu lại làm việc hiệu quả :binhsua146:
Thế cứ phải dập khuôn như các bố ...lập thread tuyển mem, quăng cái rule , site ... hỏi vài câu đại loại như biết làm ko , có sock gì .... rồi đợi đến ngày người ta nộp mail ... check pay tiền là xong phải ko ....:binhsua149:
Hãi mấy bố .. topic người ta tuyển mem ... ko thích thì đừng soi mói xong vào ném đá :) ....
Xong lại còn dc thằng cờ hó nguyenthuy1990 vào bảo scam này nọ.... bảo report scam thì óe thấy đâu :binhsua146:
Nick kiemtiennow bị band rồi h tạo nick mới để đi scam với cắn bậy hả cờ hó :binhsua159:

lần tuyển thứ n rồi các bác à

Cha này chuyên lập topic nhảm nhí , năng lực có 1 mà chém tới 10 . Uh cách làm việc nhiệt tình hay thế nào tui không biết nhưng các pro ở đây đều biết hắn là thằng ăn cháo đá chén . Chỉ vậy thôi Mọi người nói chỉ để cho mem không bị dính chưởng rồi lên đây kêu gào . Thix thì cứ tham gia có gì đó bản thân tự chịu đi :binhsua172:

Cha này chuyên lập topic nhảm nhí , năng lực có 1 mà chém tới 10 . Uh cách làm việc nhiệt tình hay thế nào tui không biết nhưng các pro ở đây đều biết hắn là thằng ăn cháo đá chén . Chỉ vậy thôi Mọi người nói chỉ để cho mem không bị dính chưởng rồi lên đây kêu gào . Thix thì cứ tham gia có gì đó bản thân tự chịu đi :binhsua172:

Ăn cháo đá chén là thế nào.. Chưa hề nhé... Ko có bằng chứng thì đừng vu khống... Vào topic người ta ko ủng hộ thì thôi.. xem lại tư cách đi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week