[Group168] - >>Comeback<< Tuyển mem - Group - Đào tạo newbie cấp sock chiến offer 2013 đê...........

Cần tìm site chiến lâu dài, biết giữ tỉ lệ lead/ clicks, chỉ cần hướng dẫn ăn off nào, mấy bước.. :binhsua06:
yh : luckyboylsk

cho em tham gia với

em rất muốn kiếm 1 việc làm có thu nhập thấy anh dang tuyển new em cũng muốn tham gia em sẽ thật chăm chỉ làm việc để không phụ lòng anh ....
yahoo em là [email protected] .................................

Chủ thread tốt quá, đào tạo newbie còn cấp sock nữa, mình ko gà lắm nhưng xin bạn chỉ dạy thêm :binhsua07:. Y!: knghi89.
Thanks bạn

Có chiến ngay và luôn không bác chủ ơi em là newbie cũng đang rảnh nhiều muốn kiếm tiền để làm nhiều thứ nhà nghèo quá
Yahoo: hd.imba

Chuẩn bị bước sang 1 mùa xuân mới ! Lại nhớ mùa xuân năm nào tuyển mem hướng dẫn newbie cấp sock đông vui như hội. Năm nay với sự trở lại này rất mong được anh chị em trong diễn đàn ủng hộ.:binhsua07:

>>Vs Group nhận 3 Group muốn chiến lâu dài và có trách nhiệm vs Net ko làm nát bươm nó rồi nghỉ ăn nha ^^
>> Vs Newbie - Mình ko có yêu cầu gì nhiều, chỉ cần ai nhiệt tình, muốn chiến offer kiếm thêm thu nhập. Đặc biệt là các bạn có thu nhập thấp từ bên PTC. sẽ hướng dẫn cho các bạn chiến offer để tăng thêm thu nhập và chuyển sang 1 hướng kiếm tiền mới :binhsua11:

Site của mình.

Hàng tuần - tháng - quý có rất nhiều các chương trình trò chơi dự thưởng cho Group và member solo

Như trò chơi " Con số may măn" "Thành viên và Group vàng" "Đánh lô đề cờ bạc"..... và rất nhiều các trò chơi khác sẽ diễn ra trong site cho năm 2013.........

- Giải thưởng từ 500 K đến 1 triệu VND số tiền tuy nhỏ nhưng cũng mong anh em ủng hộ.:binhsua04:

Hướng dẫn chơi off các Net BLVD - BANER - Radium- CPAlead - Super Reward ....bằng video và hướng dẫn trực tiếp qua team view.:binhsua03:
Đào tạo số lượng có hạn (10 mem ) :binhsua06:
Chương trình sẽ được khởi động vào tháng sau. Mong rằng nhận được sự ủng hộ của tất cả các bạn mmo4 thân yêu :binhsua07:

›☼› ›☼› ›☼› :binhsua06: Click thank để và comment để lại yahoo đê mình add vào danh sack hướng dẫn nhé !:binhsua07: ›☼› ›☼› ›☼›

Update ngày 24 tháng 11.........

Đáp lại sự ham học hỏi và muốn kiếm thêm thu nhập của các bạn ! Tớ sẽ làm tài liệu và gửi cho tất cả các bạn ! Sẽ giúp đỡ hướng dẫn qua Team view và yahoo chat ...Sau đó ai thích tìm 1 chỗ làm việc ổn định thì pm mình sẽ nhận ! Ai muốn đi chỗ khác làm thì cũng oke :)
CHúc các bạn đạt được nhiều điều bổ ích và tiền bạc vs offer :binhsua07:

yahoo : [email protected] ___________:binhsua01: mong bác giúp giùm , đang mún học hỏi thêm kinh nghiệm

cho minh lam voi ban oi

Sao minh de lai yahoo ma k thay repply gi het za . Minh la newbie muon lam lau dai , co rat nhieu thoi gian . Dang can tien ve tet nen co gang cay de co chut it tien . yahoo : thuckd_tran SDT 01689935538
Chuẩn bị bước sang 1 mùa xuân mới ! Lại nhớ mùa xuân năm nào tuyển mem hướng dẫn newbie cấp sock đông vui như hội. Năm nay với sự trở lại này rất mong được anh chị em trong diễn đàn ủng hộ.:binhsua07:

>>Vs Group nhận 3 Group muốn chiến lâu dài và có trách nhiệm vs Net ko làm nát bươm nó rồi nghỉ ăn nha ^^
>> Vs Newbie - Mình ko có yêu cầu gì nhiều, chỉ cần ai nhiệt tình, muốn chiến offer kiếm thêm thu nhập. Đặc biệt là các bạn có thu nhập thấp từ bên PTC. sẽ hướng dẫn cho các bạn chiến offer để tăng thêm thu nhập và chuyển sang 1 hướng kiếm tiền mới :binhsua11:

Site của mình.

Hàng tuần - tháng - quý có rất nhiều các chương trình trò chơi dự thưởng cho Group và member solo

Như trò chơi " Con số may măn" "Thành viên và Group vàng" "Đánh lô đề cờ bạc"..... và rất nhiều các trò chơi khác sẽ diễn ra trong site cho năm 2013.........

- Giải thưởng từ 500 K đến 1 triệu VND số tiền tuy nhỏ nhưng cũng mong anh em ủng hộ.:binhsua04:

Hướng dẫn chơi off các Net BLVD - BANER - Radium- CPAlead - Super Reward ....bằng video và hướng dẫn trực tiếp qua team view.:binhsua03:
Đào tạo số lượng có hạn (10 mem ) :binhsua06:
Chương trình sẽ được khởi động vào tháng sau. Mong rằng nhận được sự ủng hộ của tất cả các bạn mmo4 thân yêu :binhsua07:

›☼› ›☼› ›☼› :binhsua06: Click thank để và comment để lại yahoo đê mình add vào danh sack hướng dẫn nhé !:binhsua07: ›☼› ›☼› ›☼›

Update ngày 24 tháng 11.........

Đáp lại sự ham học hỏi và muốn kiếm thêm thu nhập của các bạn ! Tớ sẽ làm tài liệu và gửi cho tất cả các bạn ! Sẽ giúp đỡ hướng dẫn qua Team view và yahoo chat ...Sau đó ai thích tìm 1 chỗ làm việc ổn định thì pm mình sẽ nhận ! Ai muốn đi chỗ khác làm thì cũng oke :)
CHúc các bạn đạt được nhiều điều bổ ích và tiền bạc vs offer :binhsua07:

bác đổi ps yh gấp,hồi trưa cũng có eddy_... pm em , bây giờ mất yahoo!
anh em cẩn thận với cái tên có nick eddy_... gì gì đó! tên đó sẽ pm nick yh anh em nói về offer sau đó gửi link nói là video cho anh em xem, anh em kích vô ---> mất yahoo!

bạn này nói vô căn cứ,mình là eddy_ đây,mình chỉ gửi cho bạn link youtube tại sao lại kêu là mình hack được chứ vô lý quá :|

Yahoo của mình boy_nguoivetucoimo
Mình đã chiến of 1 thời gian rồi, mong bạn cho mình 1 vé nha, khi nào bạn có online buzz yahoo mình nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,226
Latest member
kv999game
Back
Top Bottom