Growcents - Growcents.com - free upgrade 3000 members

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
nếu chủ thớt muốn làm "big orange" thì mọi người đang muốn làm con dao để đưa trái cam cua chủ thớt lên thớt đấy :D

người nào nói "scam" -> uy tín, còn nói là "mình uy tín lắm, tin tưởng đi" -> scam :))
người nào ko nói gì hết là đang âm thầm bán cam đấy ^^

Last edited by a moderator:
ui ui bao giờ mới có thế nhện rb vậy bạn??? ko có bonus nào lun sao ??
Bạn cứ bình tĩnh, mình sẽ cố gắng rb nhanh nhất có thể, hiện mình đang có 0.15$ trong LR, nếu bạn muốn lấy thì đưa LR mình chuyển thêm :D (hiện tại ref back bạn đang được 0.28$).
Sắp tới nếu ko bị ăn cam sẽ có pay đợt 2, khi đó mình sẽ bonus 0.1-0.15$ cho mỗi anh em ^^. Đợt 1 mình chỉ khuyến mãi cho 2 người đầu tiên là truongminh và quangnam thui (bạn nhìn ở trên đấy, ref back tới hơn 0.5$ :D)

Last edited by a moderator:
tại ko thấy bạn onl thui, tưởng bạn nghỉ rồi :) 0.28$ mình đã nhận đc 0.16$ của bạn rồi, thank bạn nhé :D còn 0.12$ thì dồn tiếp vào đợt refback sau nhé :D
HỢP TÁC LÀM ĂN LÂU DÀI NHÉ !!!!!

tại ko thấy bạn onl thui, tưởng bạn nghỉ rồi :) 0.28$ mình đã nhận đc 0.16$ của bạn rồi, thank bạn nhé :D còn 0.12$ thì dồn tiếp vào đợt refback sau nhé :D
HỢP TÁC LÀM ĂN LÂU DÀI NHÉ !!!!!
Sure ^^

đã reg
id:cm17772
pp:[email protected]
Hì may thế bây h mà còn người reg, thanks bạn :D

Hic hồi sáng cashout ko đc nổi điên gửi support hăm dọa thằng admin, nó phán 1 câu: luật là luật, ko thích thì biến :-s.
Rút kinh nghiệm lần sau phải bình tĩnh và mềm dẻo hơn, sử dụng cách khác, sáng nay nóng nảy và ngu quá nên giờ chắc nó để ý rồi, ko dám invest :|.
Xin lỗi anh em nha, lần này mình làm ăn tệ quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,283
175,641
Latest member
duc89999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week