Gugubux mượn $ không trả.

Status
Not open for further replies.

Anything

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Sáng 14-10 mình thấy gugu để startus mượn LR 10%/day liền ham hố nhảy vào ai dè hôm nay fải nếm trái đắng :(
Dưới đây là toàn bộ câu chuyện. mong mọi người cho ý kiến.

Mình không tin là gugu lại đi scam 40$.

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Lúc nãy mmo4vn không vào được nên mình có post bài này trên trieuphu.biz (gugu là admin) thì topic bị del sau khoàng 15 phút :(
Đây là link bài trên trieuphu.biz.
http://trieuphu.biz/showthread.php?6353-Gugubux-muon-không-trả.

Đây là proof chuyển tiền…Ai nghi ngờ có thể pm mình để xem teamviewer
Yahoo: gio_duamayve

Bổ sung. nếu không có tiền thì bảo là không có tiền và chưa trả được. đằng này lại im lặng. thế không phải scam thì là gì?

Tất cả các comment của mem ko liên quang nói ra nói vào sao đây đều sẽ bị sử lí, trừ ban quang lí , chỉ đợi gugu vào trả lời nha cho 24h để đánh bóng á !!

Last edited by a moderator:
hum nọ *** trận MU thua hit rùi lấy đâu ra $ mà trả :)) .các c cứ để vài hum có $ rùi c ý sẽ trả .1thangs sau nếu ko trả pm mình ,mình sẽ cung cấp thông tin số nhà ,số CMT c ý cho mà xử lý :))

sao có nhiều bác không biết pro thật hay giả, uy tín thế nào , mà nói chuyện khó nghe thế nhỉ ?:binhsua51:

dài quá. chả dám đọc.GG thích tạo scandan thế. chắc muốn lấy lòng BQT đây. chả biết thật giả thê nào. post cái proof giao dịch Lr lên đây coi nào. kiểu này chắc MOD đang còn kiểm tra ip đây

Cũng vừa nhận tin nhắn đấy. thật sự là quá " ... "

từ từ rùi ng` ta trả :) uy tín 1 người ko mua đc bằng 40$ đâu ! tớ chơi với gugubux đã lâu rồi ! từng đưa ông ik cả trăm ! cậu làm thế này, ông ik càng chọc dữ :)
chuẩn ,cứ bình tĩnh ông ý khác trả

:| mượn tiền đến hạn không trả thì sao lại có quyền Hold nhỉ :| chủ tịch nước chắc

Mình thì hoàn toàn không đồng ý vs cách làm việc của Gugu

Cho Gugu 24h để vào đối chất với bạn này. Sau 24h mọi khiếu nại sẽ không giải quyết.
Bạn chủ topic vui lòng up cái proof chuyển tiền 40$ lên luôn nhé. Thanks bạn

Last edited by a moderator:
;;) time đi đòi xiền ik thì đi làm ra đc nhiều hơn :)
Không hiểu. nếu time của bạn quý thế thì vào đây comen làm gì?
dài quá. chả dám đọc.GG thích tạo scandan thế. chắc muốn lấy lòng BQT đây. chả biết thật giả thê nào. post cái proof giao dịch Lr lên đây coi nào. kiểu này chắc MOD đang còn kiểm tra ip đây
Thanks. Đã bổ sung proof :d

từ từ rùi ng` ta trả :) uy tín 1 người ko mua đc bằng 40$ đâu ! tớ chơi với gugubux đã lâu rồi ! từng đưa ông ik cả trăm ! cậu làm thế này, ông ik càng chọc dữ :)

Bác nói thế này sao được, mượn tiền thì phải có ngày trả chứ.
Hẹn người ta ngày đó trả mà không trả thì đã mất một nửa uy tín rồi, đã vậy hẹn còn giỡn giỡn thật thật ai mà không khó chịu chứ bác.

Cho Gugu 24h để vào đối chất với bạn này. Sau 24h môi khiếu nại sẽ không giải quyết.
Bạn củ topic vui lòng up cái proof chuyển tiền 40$ lên luôn nhé. Thanks bạn
Hic. Không phải mình cho mượn 40$ mà là cho mượn 20$ từ ngày 14. hôm nay là 25 (11 ngày). 10%/day =>tính đến hôm nay là 42$. ;))

mod hay admin vô kêu cho tớ 24h để trả lời nào :binhsua33:

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

ak có rồi ....để 24h sau tớ trả lời ok ....giờ ngồi xem các bạn bình luận :binhsua11:

Thể loại gì đây :|

chẳng lẽ gugubux scam rồi ư ! tiện đây ! ai bị gugubux scam thì post proof lên ! làm tổng tiến công đi nào :) ! mà ai ko post đc proof thì lặng lẽ đi ra ... :binhsua169:

ku chuongsc gì ấy ta còn nợ khoảng 800$

- emgainho1991 : 70$
-mấy ku lr khoảng 500$
tổng cộng cũng khoảng 2k đó :binhsua169:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671