GuGuBux tuyển ref bouns 0.10$

Ok bouns luôn đây topic bên kia bouns 0.05 đúng k

Vẫn là 0.1 bạn à :). Nhưng mình tưởng bạn không tuyển ref trang này nữa vì thấy hôm qua bạn không bỏ link ref nữa?

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

Bạn à, bạn nhầm mình với ai rồi. Bạn chưa bonus mình 0.05$ trang này. Bạn chỉ bonus mình 0.1$ trang ptconnet.com, còn chưa bonus mình lần nào. Bạn xem lại lịch sử chuyển tiền của PP nhé

vào kiểm tra lại giơ nè mời bouns xong luôn nè
đã chuyển nè

Last edited by a moderator:
Mình tưởng là bonus 0.1$ cho 3 ngày click đầu tiên chứ bạn, Site này bạn chưa gửi mình 0.05$. Bạn xem lại lịch sử chuyển tiền trong PP cho mình nhé (từ trước tới giờ bạn send mình 0.1$ trang ptconnet.com) kẻo hiểu lầm nhé.

Topic kia hôm mình reg bạn ghi là 0.1$. Ý mình tưởng là bạn hiểu là đã bonus mình 0.05$ trang này rồi, bây giờ bạn bonus 0.05$ là đủ 0.1$.
Còn 0.05$ thì không quan trọng, mình chỉ sợ bạn hiểu lầm mình thôi.

Topic kia hôm mình reg bạn ghi là 0.1$. Ý mình tưởng là bạn hiểu là đã bonus mình 0.05$ trang này rồi, bây giờ bạn bonus 0.05$ là đủ 0.1$.
Còn 0.05$ thì không quan trọng, mình chỉ sợ bạn hiểu lầm mình thôi.

giờ bạn cứ kick 10 ngày nữa bouns 0.15

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 03:30 PM ----------

Đã reg cho bạn rồi nhé
Mìng sẽ click đều
Bạn bonus nha
ID: dangngoctuan
PP: [email protected]
Thanks

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

Đã reg cho bạn rồi nhé
Mìng sẽ click đều
Bạn bonus nha
Thanks

kick đều nhận bouns nha

bạn chưa bonus cho mình nhé
id: hieu196
pp: [email protected]

Registration
Registered to Gugubux.com

2011/04/29, 21:54
Tks cậu nha

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

mai mình sẽ bouns hôm nay uot PP rồi

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

mai mình sẽ bouns hôm nay uot PP rồi

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

Đã reg cho bạn rồi nhé
Mìng sẽ click đều
Bạn bonus nha
Thanks

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:19 PM ----------

Đã reg cho bạn rồi nhé
Mìng sẽ click đều
Bạn bonus nha
Thanks

sao kiểm tra k thấy tên bạn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468