Gửi Admin OnlyC và anh Shin dành chút time đọc qua Topic này xem xét giúp em nha.

Status
Not open for further replies.

lamphuoc

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Mượn nick của bạn để lập Topic hỏi vấn đề, đừng banned nick này nha.

Tình hình là mình mới bị Admin OnlyC xóa Topic và banned forever mà ko có lý do chính đáng, chỉ 1 chữ clone, mình có làm gì sai đâu :(

Topic mình đây:
mmo4me.com/showthread.php?97380-MMO4UANDME-Mua-1000-PayPal/page2

Nick cũ mình là UANDME, đợt trước lâu rùi mình có chửi bậy mấy thằng clone nick chơi xấu mình vỏn vẹn 3 từ "d o g" thôi và bị banned 30 ngày, mình lập nick mới làm lại từ đầu, cũng có gửi đơn xin phép và OnlyC có nói là mình đc lập nick mới mà:
mmo4me.com/showthread.php?94417-Kinh-gui-Admin-thangquynho/page5

Sát tết đến nơi rùi mà ko 1 chút yên ổn để làm ăn, năm cũ qua năm mới đến cũng nên dĩ hòa vy quý chứ sao bụng dạ hẹp hòi như vậy trời, năm mới đến lẽ ra mình chúc tết chúc sức khỏe bạn còn bạn chúc mình may mắn mới thật sự vui vẻ chứ, con người với con người sống với nhau mà hỡ chút là thích dùng quyền hạn đối xử với nhau như vậy... :(

Làm việc với Admin site nước ngoài họ ko ăn hiếp mình, mà Admin VN ức hiếp người VN mới lạ chứ... :(

Nhớ ngày nào Forum bị giới UG ức hiếp tấn công, anh Shin cũng rơi vào tình trạng giống mình nhưng bụng dạ họ đâu có hẹp hòi đâu bạn còn nhớ ko... :(
mmo4me.com/showthread.php?390-Tran-chien-ac-liet-suot-1-ngay-dem-giua-MMO4VN-va-UG

Trích vài của lời anh Shin trong Topic đó:
"Thêm cái nữa, giờ là thế kỉ 21 rồi. Dùng vũ lực để khống chế người khác là những hành động của kẻ thất bại.

Đến giờ, chỉ vì những người như các bạn mà dân mình làm ăn trên mạng càng ngày càng khó khăn hơn. Đi đâu cũng bị Ban IP, đi đâu cũng bị người ta khinh thường. Ai đã từng bị PayPal Ban thì biết rồi đó.

Dân Việt Nam mình làm việc ngoài đời đã cực khổ rồi, mình mong các bạn đừng cố làm lây lan sangMMO nữa. Hãy cùng nhau xây dựng một đất nước tốt đẹp như cha ông ta hồi xưa đã xây dựng nha.4000 năm lịch sử và văn hóa."
"Nếu các bạn muốn đùa nghịch thì tại sao không đến thử nghiệm trên Google, Yahoo,… đó. Mà thôi đừng đi đâu xa, trong nước mình cũng có chỗ cho các bạn thử nghiệm rồi là Zing hay VnExpress gì đó. Mà lại đến thử nghiệm ở Forum nhỏ bé như MMO4VN.

Khiến nhiều thành viên trong MMO4VN một ngày không được gặp nhau. Không được trao đổi những kinh nghiệm mà hôm nay mình khám phá. Không được chém gió cùng nhau."

"Và cuối cùng cho đến thời điểm bây giờ, mình vẫn chưa rõ lý do tại sao UG lại tấn công MMO4VN."

Vậy bậy giờ với mình là 1 member nhỏ bé, bạn đối xử như vậy mà coi đc sao? scamer và spamer trong Forum còn rất nhiều đang chờ bạn đó còn mình chỉ là dân thường làm ăn chân chính nhỏ lẻ đàng hoàng thôi mình có làm gì sai đâu chứ?

PS: Gửi anh Shin xem xét qua giùm em Topic xin rút tiền bảo hiểm của em đã qua 7 ngày rùi, em cảm ơn anh rất nhiều! mmo4me.com/showthread.php?96432-Xin-rut-lai-tien-bao-hien

Last edited by a moderator:
Mình ủng hộ chủ topic này.

Cảm ơn bạn! thiệt mình buồn và rầu hết sức... sát tết rùi làm ăn dễ bị scam rùi giờ còn bị Admin VN ức hiếp như vậy sao nuốt bồ hòn làm ngọt đc đây... :(

Upvote 0
Chào mọi người, và xin phép OnlyC cho mình post PM của bạn và cũng là lý do của việc chủ topic bị ban nick:

Upvote 0
ừ mình chiến PTC mình chắt chiu đừng đồng từng cắc dành dụm gần 1 năm trời dư đc gần 20tr mình thu mua PayPal để withbank mong kiếm ít tiền lời.

Mình lập Topic thu mua bình thường thì bạn xóa, mình đóng bảo hiểm 1tr lập Topic title thu mua 50 PayPal bạn cũng xóa, mình thu mua PayPal qua dịch vụ trung gian bạn cũng xóa, rồi còn banned nick forever nữa, ko lẽ mình ko có quyền mua bán trao đổi tiền tệ ở Forum hay sao?

Bắt mình đóng Bảo Hiểm 10tr có phải là vô lý với người ít vốn làm ăn nhỏ lẻ như mình ko?

Mình dành dụm đc gần 20tr thôi bắt mình đóng bảo hiểm 10tr rùi còn 10tr mua PayPal rùi khi bị xui rủi bị kẻ gian disputer 100-200$ mình đâu còn tiền để withbank về nữa.

Upvote 0
ừ mình chiến PTC mình chắt chiu đừng đồng từng cắc dành dụm gần 1 năm trời dư đc hơn 20tr mình thu mua PayPal để withbank mong kiếm ít tiền lời.

Mình lập Topic thu mua bình thường thì bạn xóa, mình đóng bảo hiểm 1tr lập Topic title thu mua 50 PayPal bạn cũng xóa, mình thu mua PayPal qua dịch vụ trung gian bạn cũng xóa, ko lẽ mình ko có quyền mua bán trao đổi tiền tệ ở Forum hay sao?

Bắt mình đóng Bảo Hiểm 10tr có phải là vô lý với người ít vốn làm ăn nhỏ lẻ như mình ko?

Mình dành dụm đc gần 20tr thôi bắt mình đóng bảo hiểm 10tr rùi còn 10tr mua PayPal rùi khi bị xui rủi bị kẻ gian disputer 100-200$ mình đâu còn tiền để withbank về nữa.

Như mình đã giải thíc với bạn 1 lần, có nhiều topic với số tiền BH lớn hơn cũng đã bị Admin xóa.

Còn về vấn đề BH bao nhiêu là đủ thì do 2 Admin quản lý.

Bạn nên trình bày hoàn cảnh cụ thể của mình với họ và mong được sự giúp đỡ của họ sẽ tốt hơn.

Upvote 0
Thôi bạn đừng vào Topic này nữa, con người bạn sống giả tạo và nham hiểm lắm, bạn hãy để yên Topic này để OnlyC và anh Shin 1 lần đọc qua có đc ko?

Upvote 0
Thoai bạn ah bỏ qua đi, không cho bạn mở topic thì bạn chủ động pm những bạn nào cần bán, có uy tín thì bạn sợ gì không mua được cơ chứ.....

Upvote 0
chắc do việc mua bán PP bị scam nhiều quá nên admin ko cho mua bán pp trên 4rum nữa.
nếu vậy thì bạn tuân thủ quy định đi. đừng chiến đấu nữa.
năm hết tết đến rồi. tranh cải làm gì cho mất thời gian.
1 bên nhường 1 bước là được chứ gì.

Upvote 0
Ép bức mình quá mình chịu ko nổi nữa mình sẽ giết nó chết, nếu có án mạng xảy ra Forum sẽ bị đóng cửa.

Thủ Đức, mình đang ghi nhớ cái vị trí này.

Upvote 0
Ép bức mình quá mình chịu ko nổi nữa mình sẽ giết nó chết, nếu có án mạng xảy ra Forum sẽ bị đóng cửa.

Thủ Đức, mình đang ghi nhớ cái vị trí này.

Đang ở Thủ Đức đây, Shin cần j hú tiếng nhé :binhsua172:

Upvote 0
Đang ở Thủ Đức đây, Shin cần j hú tiếng nhé :binhsua172:

hoặc mình sẽ chết, sống mà bị người ta ép bức tới cùng như vậy sống ko = chết rùi :)

Upvote 0
UANDME chơi PTC quỵt tiền rb của ref hơi bị nhiều , hèn chi 1 năm chơi PTC mà để dành đc hơn 20tr
Trong topic tuyển ref của him nhiều comment là mem đòi tiền rb và tố cáo ko rb rồi.

nói thật UANDME có 2 từ để hình dung bạn BẨN TÍNH. Có nhiều topic report ngoài PTC nữa dành cho bạn rồi.
Admin làm vậy để hạn chế nạn scam thôi, nếu bạn có vốn thì cứ đóng 10tr rồi làm tiếp, còn ko thì đừng nghĩ đến làm ex nữa. Cứ lập lại nick mà chiến thì ko ai ban bạn cả, còn cứ lấy cái danh của nick bị BAN mà đòi thu mua này nọ thì ko bị ban mới lạ

Upvote 0
UANDME chơi PTC quỵt tiền rb của ref hơi bị nhiều , hèn chi 1 năm chơi PTC mà để dành đc hơn 20tr
Trong topic tuyển ref của him nhiều comment là mem đòi tiền rb và tố cáo ko rb rồi.

nói thật UANDME có 2 từ để hình dung bạn BẨN TÍNH. Có nhiều topic report ngoài PTC nữa dành cho bạn rồi.
Admin làm vậy để hạn chế nạn scam thôi, nếu bạn có vốn thì cứ đóng 10tr rồi làm tiếp, còn ko thì đừng nghĩ đến làm ex nữa. Cứ lập lại nick mà chiến thì ko ai ban bạn cả, còn cứ lấy cái danh của nick bị BAN mà đòi thu mua này nọ thì ko bị ban mới lạ

Câu tra lời của tôi: Bạn xem qua Topic tuyển ref này của tôi, bạn xem qua danh sách của tôi xem bao nhiêu người ủng hộ tôi và tôi đã Refback bao nhiêu tiền 1 site -> mmo4me.com/showthread.php?95462-PHD-GOLD-Site-PTC-BuxHost-Dang-Cap-Cuc-Ky-Uy-Tin-Da-Upgrade-Goi-Cuoi-551Thang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai

Tôi chưa hề scam ai, nếu tôi là scam đã ko có ai ủng hộ tôi vì ai cũng có suy nghĩ mà, thậm chí có nhiều người theo tôi ref gần 1 năm nay, họ ref từ site cũ đến site mới, họ ref ko những 1 username mà nhiều username, như vậy có thể chứng minh đc ko?

Bạn đang vu khống tôi!

Upvote 0
Câu tra lời của tôi: Bạn xem qua Topic tuyển ref này của tôi, bạn xem qua danh sách của tôi xem bao nhiêu người ủng hộ tôi và tôi đã Refback bao nhiêu tiền 1 site -> mmo4me.com/showthread.php?95462-PHD-GOLD-Site-PTC-BuxHost-Dang-Cap-Cuc-Ky-Uy-Tin-Da-Upgrade-Goi-Cuoi-551Thang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai

Tôi chưa hề scam ai, nếu tôi là scam đã ko có ai ủng hộ tôi vì ai cũng có suy nghĩ mà, thậm chí có nhiều người theo tôi ref gần 1 năm nay.
ví dụ cậu đưa ra thì ai vào xem topic đó nhé, proof cậu ta toàn 40,70$ mà nhìn xem có bao nhiêu ref đc RCB =))
Mình ko tham gia thêm, ko phải việc của mình. Mình té đây :D

Upvote 0
ví dụ cậu đưa ra thì ai vào xem topic đó nhé, proof cậu ta toàn 40,70$ mà nhìn xem có bao nhiêu ref đc RCB =))
Mình ko tham gia thêm, ko phải việc của mình. Mình té đây :D

Proof nhiêu đó thì thấm vào đâu hả bạn, tôi đầu tư vào site đó gần 400$ lận đó, gần 2 tháng nay tôi chưa lấy lại đc 1/2 vốn nữa, bạn ko biết gì thì đừng vu khống và sỉ nhục người khác như vậy chứ.

Upvote 0
chắc do việc mua bán PP bị scam nhiều quá nên admin ko cho mua bán pp trên 4rum nữa.
nếu vậy thì bạn tuân thủ quy định đi. đừng chiến đấu nữa.
năm hết tết đến rồi. tranh cải làm gì cho mất thời gian.
1 bên nhường 1 bước là được chứ gì.
Quy định chổ nào không cho mua bán PP trong 4room vậy bro !? Tớ thấy thread thua mua - exchange PP đầy ra kìa có thấy ai close hay move vào recycle bin đâu nhỉ ?!

Tên Thread này mình cũng không ưa lắm mặc dù chưa giao dịch lần nào nhưng giờ thấy bị xử ép thế này thì rõ là BQT nên coi lại cách hành xử của mình rồi.....

Upvote 0
Mình thấy nếu muốn làm ăn lâu dài và tránh tình trạng Scam thì nên có những mức phí vừa phải, chứ 1tr thì hơi ít ... Nếu ai cũng đóng 1tr rồi làm ăn thời gian, khi nào thấy cái nào Scam thì biết đâu mà tìm ? :binhsua168: đã có quá nhiều những trường hợp như vậy rồi còn gì ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week