Gửi admin Shin! Đơn xin rút member verified - trở về mem thường ( nick đen )

Status
Not open for further replies.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Có nhiều việc liên quan đến vấn đề nên mình gửi mong muốn này đến Shin: dc trở về mem thường , và thông tin chi tiết từ tên họ , cmnd , hộ khẩu .. cũng mong Shin sẽ xóa bỏ ., ko cung cấp cho bất cứ ai , và sau này nick lukelucy có scam ai Shin ko dc tiết lộ danh tính nhé , vì hủy bỏ nick veri trc khi scam rồi ^^ Có nhiều lý do nhưng ko trình bày dc , chỉ có 2 lý do sau đây có thể nói , để bạn Shin đáp ứng nhu cầu này của mình :

1. nick này ngoài mình còn 5 đứa khác biết nữa, ban đầu tham gia mmo cũng ko nghĩ j nhiều, bạn thì cũng toàn ngoài đời nên ko nghi ngờ j, tụi nó làm biếng post bài với nick mới reg ( làm biếng gõ captcha chặn spam của 4r ) nên cả 5 xài chung 1 nick. Cho nên nhiều khi nếu ai có để ý ( mà chắc là chả ai dư hơi để ý , bạn luke khi thì nói năng mạnh bạo khi lại cmt hiền lành như con gái ( té ngửa ) . Hiện tại gây lộn hết 3 đứa, mấy ngày trc mình có vào email thì thấy mail đã bị thay thế ( ko biết đứa nào làm và cũng chả hiểu lý do nó change mail để làm j , chết dở là mail cũ mình quên mất bà nó pass đời nào ) , nhưng pass 4r thì nó vẫn để như cũ . Cho nên, phòng ngừa chuyện ko hay , mình xin rút veri .

2. nghề nghiệp hiện tại của mình ko phù hợp tiết lộ danh tính , đây là điểm mình sợ nhất nếu như ai đó chơi xỏ lá mình, nghề nghiệp của mình mà scam ai chắc chắn sẽ bị "về vườn"

3. lý do ko thể tiết lộ ^^

Vậy thôi , ngắn gọn như thế , nói nhiều admin lại thấy mệt chả đọc, giúp mình nhá bạn Shin! Tks

Chả biết topic này có phù hợp box với support ko nữa , nếu ko hợp phiền mod move nó sang "đúng tuyến" vị trí, tks nhiều!

Ủa, bác này hôm 4/1 đoán số 61 trúng BIG EVENT của anh @tunvit đây mà, sao giờ lại thế này vậy cậu! :oops:
chắc 5 ông tranh nhau nhận sư phụ

Upvote 0
tốt nhất là del luôn acc . làm gì có kiểu scam rồi ko tiết lộ :|

Upvote 0
sao không nhờ mod baned acc này đi rồi tạo acc khác xài

Upvote 0
Để lên nick Ver hơi bị khó...mà đã có sự cố thì banned nick lun cho lành nè bạn....khi nào quay lại thì create nick mới mà dùng rồi muốn Ver lại thì contact với Ad

Upvote 0
Bác kia nói vụ đoán số 4/1 làm đau lòng quá...
Vote Ban Nick LukeLucy. :D:D

Upvote 0
tks mọi ng, cmt nào vote ban là tks hết, mỏi cả tay :p

làm mmo liên quan tới danh dự và uy tín, chẳng hiểu bác nghĩ thế nào nữa
buổi đầu mới bước vào mmo lơ tơ ngơ lắm bạn, thấy trên mạng có thể kiếm ra dc tiền cảm giác nó mới lạ lắm, nên hồ hởi share bạn bè cách kiếm tiền, lúc đó cũng ko có khái niệm về mức độ quan trọng tới pháp luật như hiện giờ, mà 5 đứa lại khá thân nữa, xài chung 1 nick cũng thấy zui zui, cứ nghĩ trong đầu chỉ là mạng ảo thôi.. zị zị đó. Tụi nó hình như có reg nick, nhưng reg xong lần đăng nhập sau cứ quên pass, có mỗi nick mình là chém gió hơi khủng, tham gia event cũng dễ <-- chắc thích, vô 4r toàn sử dụng nick của mình...

Chờ Shin lâu quá, cũng biết là admin bận nên ko hối, nhờ mod nào đó del trc nick cho an toàn vậy, còn topic này thì inbox cho Shin xem sau. Tks mọi ng!

Last edited:
Upvote 0
Nếu có vấn đề vậy rồi thì nên khóa nick này luôn, rồi thớt tạo ac mới sử dụng một mình thôi, để tránh trường hợp xấu xảy ra:)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week