gửi các mem đang yêu

Reactions
419
MR
0.003
hôm nay vô tình nghe bài này thấy vui xen lẫn nỗi buồn
trước đây có 1 tình yêu với 1 người khi cho người ấy nghe bài này, tình yêu hạnh phúc lắm các bác ak
nhưng jo chia tay rồi, đều lỗi do mình hết,vẫn hi vọng người ấy hạnh phúc bên người mới( sau 5 năm chờ đợi mình jo người ấy đã có người mới)
các bạn nào đang yêu hãy đừng làm người yêu mình buồn, vì nếu bạn làm người yêu bạn khóc dù đúng dù sai thì lỗi vẫn là của bạn

Mình yêu 3 năm rồi, mình với ny xác định tương lai là sẽ cưới nhau rồi, 3 năm nhưng tình cảm vẫn mặn nồng, tình cảm vẫn lớn dần theo thời gian, rồi bỗng cách đây 3 tháng nhà ny mình bắt ny đi Mỹ :'(
2 đứa khóc hết nước mắt, giờ mình phải làm sao đây hả các bạn, ny mình bảo mình chờ, mà mình sợ, xa mặt cách lòng, nửa vòng trái đất chứ ít đâu :'(, nên dừng hay nên chờ :(

Mình yêu 3 năm rồi, mình với ny xác định tương lai là sẽ cưới nhau rồi, 3 năm nhưng tình cảm vẫn mặn nồng, tình cảm vẫn lớn dần theo thời gian, rồi bỗng cách đây 3 tháng nhà ny mình bắt ny đi Mỹ :'(
2 đứa khóc hết nước mắt, giờ mình phải làm sao đây hả các bạn, ny mình bảo mình chờ, mà mình sợ, xa mặt cách lòng, nửa vòng trái đất chứ ít đâu :'(, nên dừng hay nên chờ :(
tiền trảm hậu tấu. cho 1 phát làm baby. hết cả đi mỹ:D:D:D:D:D:D:D

yêu 20 người người cuối cùng cũng đã có bến đổ

em nghe nói bên us nhiều anh da đen cao to đen hôi lắm cậu coi chừng đó :D

Sau những năm tháng yêu nhau là những cái rất thường nhật của cuộc sống cơm áo gạo tiền. không thể tránh khỏi những lúc cãi vã. Nhưng nếu ở bên nhau làm nhau đau đớn thì chia tay là điều tốt đẹp cho cả 2. Cho dù yêu đấy. cho dù nhớ đấy. ............

Mình với ny yêu nhau 3 năm chứ chưa xh gì cả :'(
phải xác định thì tới bến luôn đi
wa đó là khác xa lắm, việt kiều thích gái việt nam lắm ak
Sau những năm tháng yêu nhau là những cái rất thường nhật của cuộc sống cơm áo gạo tiền. không thể tránh khỏi những lúc cãi vã. Nhưng nếu ở bên nhau làm nhau đau đớn thì chia tay là điều tốt đẹp cho cả 2. Cho dù yêu đấy. cho dù nhớ đấy. ............
hi, nhớ lại thì rất vui, những kỉ niệm thật tuyệt vời

ny bạn đi bao lâu, đi 1-2 năm rồi về thì ok mà, chứ còn đi luôn ko về chắc :confused: vô phương rồi

vậy phải xác đinh cứ làm như lời tớ nói cho e đó 1 giọt máu của cậu, sau này e đó đi rồi cậu không làm thì e đó đi rồi, hối hận mất
bạn khuyên như vậy là làm hại 1 sinh linh đấy,nếu bạn gái bạn kia mà đậu,thì trước khi đi người ta có tiêm cho một loại thuốc,loại thuốc kiểu như chủng ngừa ngăn thai,+ đề phòng bệnh tật thêm ,thuốc đó sẽ có tác hại cho ko ít thì cũng nhiều cho thai nhi vì người ta nghĩ bạn gái bạn ko mang thai ,còn nếu biết bạn bái bạn mang thai thì khỏi đi đâu hết nhé,ko tin bạn lục các tài liệu về nước mỹ đi,mình đọc sách cũng thấy nhiều vấn đề như vậy,và ở ngoài mình cũng nghe người ta nói vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,649
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week