gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến người anh congdaitb

dungyoh

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
mặc dù anh em mới gặp nhau 1 lần nhưng quả thật anh quá tốt với anh em ...
trong lúc em gặp khó khăn nhất anh đã giúp đỡ mà ko suy nghĩ gì ...
em xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến anh ... chúc anh và gia đình luôn có nhiều sức khỏe và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống.
em hứa sẽ ko phụ tấm lòng của anh đối với em :binhsua11:
.

Cho bạn mượn $ hay gì cụ thể đi bạn cho anh em biết với

trong lúc mình khó khăn nhất anh congdaitb đã cho mình mượn 110$ mà ko cần hỏi bất cứ điều gì ... anh chỉ nói " chỗ anh em chú lo làm gì ... cố gắng vượt qua khó khăn nhé" thật sự 2tr với mình ko to nhưng lúc mình khó khăn thì thật sự nó là cả 1 tình nghĩa.

trong lúc mình khó khăn nhất anh congdaitb đã cho mình mượn 110$ mà ko cần hỏi bất cứ điều gì ... anh chỉ nói " chỗ anh em chú lo làm gì ... cố gắng vượt qua khó khăn nhé" thật sự 2tr với mình ko to nhưng lúc mình khó khăn thì thật sự nó là cả 1 tình nghĩa.

Up cho bác congdaitb vào nhận lời cám ơn nào :) ;;)

Chưa thấy Scamer đến từ TB nhỉ :m131:

người thái bình dù khó khăn thế nào cũng ko bao giờ scam :) ...
có lúc mình nợ 4 - 5tr có người chuyển trước cho mình cả 8-9tr mình cũng vẫn hoàn thành giao dịch ...
giấy rách phải giữ lấy lề - người thái bình dù ăn mày cũng ko bao giờ ăn tiền trên mồ hôi công sức của anh em :).

Làm gì có nơi nào mà người nào cũng giống nhau . Nơi nào cũng có người xấu người tốt . Có tỉnh nào mà không có scammer mình nghỉ mmo !

Làm gì có nơi nào mà người nào cũng giống nhau . Nơi nào cũng có người xấu người tốt . Có tỉnh nào mà không có scammer mình nghỉ mmo !

hi những người thái bình mà mình biết trên mmo thì hầu như là người tốt :) ... có ai hoạt động ngầm hay ko thì mình ko biết... nhưng mà người thái bình sống hiền hòa hơn các tỉnh khác :) .....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week