gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến người anh congdaitb

:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07: nha................... em cũng có mấy thằng bạn người TB, thấy chúng nó hiền ( toàn để em bắt nạt) với lại quan tâm em lắm, nhiều lúc đi chơi với bạn gái mà thấy em đi 1 mình trời tối cũng đuổi theo đòi đưa em về bằng được :binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:
vớ vẩn lại gặp phải gay ;))

Chưa thấy Scamer đến từ TB nhỉ :m131:

Quê hương Thái Bình ta sống hay lắm . Lần nào về quê cũng đi khắp xóm uống rượu . Nhà nào cũng vui.

Vãi ngọ thằng anh tôi. Công Đài huynh online thì pm thằng em nhá, thằng em đang đói rách lắm. Mong được thằng a giúp đỡ.:)

Chú Dũng không nên phân biệt tỉnh này tỉnh nọ nhé. Ở đâu cũng có người nọ người kia đấy. Nhưng phần lớn mọi người đều tốt. Ai không may mắn thì gặp những kẻ xấu thôi.
To Congdaitb: Quả này thì vỡ mũi!!!

Chú Dũng không nên phân biệt tỉnh này tỉnh nọ nhé. Ở đâu cũng có người nọ người kia đấy. Nhưng phần lớn mọi người đều tốt. Ai không may mắn thì gặp những kẻ xấu thôi.
To Congdaitb: Quả này thì vỡ mũi!!!

Đang vỡ rồi đây, topic có lẽ đến đây là dừng được rồi.

người thái bình dù khó khăn thế nào cũng ko bao giờ scam :) ...
có lúc mình nợ 4 - 5tr có người chuyển trước cho mình cả 8-9tr mình cũng vẫn hoàn thành giao dịch ...
giấy rách phải giữ lấy lề - người thái bình dù ăn mày cũng ko bao giờ ăn tiền trên mồ hôi công sức của anh em :).
nói chung cái gì cũng có 2 mặt, con người cũng vậy , ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu. Mình cũng là người Thái Bình.Nhưng phải nói người thái bình sống tình cảm.

Last edited by a moderator:
cám ơn tất cả anh em đã vào reply ... chúc tất cả anh em mmo ngày càng đoàn kết và kiếm được nhiều tiền ... đừng vì 1 chút lợi ích nhỏ mà bán đi danh dự bản thân.
chúc forum ngày càng lớn mạnh và tất cả mọi người tràn đầy sức khỏe :).

kiếm đường kết thân congdaitb mới đc ! sau này có j vay $ rùi xù hehe :binhsua35:

trong lúc mình khó khăn nhất anh congdaitb đã cho mình mượn 110$ mà ko cần hỏi bất cứ điều gì ... anh chỉ nói " chỗ anh em chú lo làm gì ... cố gắng vượt qua khó khăn nhé" thật sự 2tr với mình ko to nhưng lúc mình khó khăn thì thật sự nó là cả 1 tình nghĩa.
Ước j e đc như bác hix
khó tìm đc ai như thế lắm
chúc mừng bác

Hic ,mấy bố phổng mũi vừa thôi ở đâu chả có người này người kia ,cũng mong là anh em MMO biết giúp đỡ ,quan tâm đến nhau và lấy bác congdaitb làm gương nữa :)

Thôi mà, topic đến đây dừng được rồi Dũng à.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week