Gửi Scamer Nguyễn Nhật Cương,Hạng Minh Huy,Nông Thanh Hoa ......

e còn sống nè bác dũng..
nguyễn nhật cương nè
add yahoo nói chuyện tí mình làm lại từ đầu , e ko biết yahoo bác
Scamer quay lại từ đầu, ko biết có bị ném gạch ko

Nói được làm được chỉ hi vọng có vậy !

bạn của nongthanhhoa là Rin Pro mod của forum đó, có lẽ nào là đôi bạn cùng lùi nongthanhhoa - rinny6789 không nhỉ?

- - - Updated - - -

bạn của nongthanhhoa là Rin Pro mod của forum đó, có lẽ nào là đôi bạn cùng lùi nongthanhhoa - rinny6789 không nhỉ?

Bài của anh ấy đây :m146: Chắc trả hết nợ nần rồi :m131:

sao mà đi đâu cũng thấy phồng tôm thế này:m020:
vote ban 2acc ikaros và lehongphongvt :m131:
ban lun ip cũng dc :m021:

Yên tâm đi a chai, ô trời ko lấy hết của ai cái gì và cũng không cho không ai cái gì đâu :)
Từ ngày vào mmo đến giờ e bị scam rất ít (2 lần khoảng 150LR)
Cũng tại a chai thật thà và dễ tin người quá ..!
Những gì đã qua thì cho nó qua đi :)
Dù sao thì vs ae ta quen biết nhau từ lúc mơ 1 tháng lấy 1 tr nộp tiền điện tiền mạng cho ô bà già đỡ kêu ca ... ! 1 năm qua với bao nhiêu thăng trầm ..! Tổng kết lại thì được vẫn nhiều hơn mất ..!
Cố lên a zai :)

Phán bậy đi pa. MOD Rin pron dân Sài Gòn nhá... Nghi thì nghi cái thằng "Siêu Nhân" đang tung hoành trong 4room này đi kìa.... :binhsua12:

Phán bậy đi pa. MOD Rin pron dân Sài Gòn nhá... Nghi thì nghi cái thằng "Siêu Nhân" đang tung hoành trong 4room này đi kìa.... :binhsua12:
người nguoinhen89 đó là 100% rồi chứ nghi cái gì nữa =))

èo 2 hôm nay nhiều ng nhắc thảo nào toppic có vẻ hơi xui... =)). vâng Tớ gà. Các bạn xin tip đã được tớ ném inbox tip chính tớ đánh như roma - 0.5 xỉu inter hôm qua đâu??? Nói chung post lên cũng chỉ có lòng nếu hên thì giúp anh em kiếm $ thôi=.=" ai theo thì theo, ai khinh thì đánh ngược. Ai không chơi với tớ ngoài đời thì không hiểu được đâu. Chứ đừng nghĩ scamer là xấu. Hixx Xin goodbye anh em. Chúc anh em ở bờ bình an. Không tham gia diễn đàn nào nữa, may ra ASian còn tung hô mình :)).thôi giờ Tự đánh cho lành :) . Cảm ơn anh em mybet những ngày qua hihi.Các bạn thật tốt đó, nhưng ở đâu cũng có con sâu mà.GOODLUCK ALL

Anh em vào làm quá nó trốn forum mybet lun rồi =))

người nguoinhen89 đó là 100% rồi chứ nghi cái gì nữa =))

:binhsua163: Nói gì thế ?! Không bằng không chứng thì đừng nói đich danh người ta như vậy.... :binhsua12:
Còn muốn điều tra thì đợi ngày đẹp trời Admin cho làm MOD đi... chứ hình như có vài vị đang "cố tình bao che" đấy :m080:
Phát ngôn lung tung coi chừng bị report lại đấy.....

Đây là một số người lừa đảo mình những lúc khó khăn còn vài người nữa nhưng nhớ nhất 3 người này ! Sắp hết năm rồi mà không biết giờ này họ sống ra sao, có đi lừa thêm ai nữa không, Nguyễn Nhật Cương nó còn trẻ đang đi học giờ chắc cũng lên câp 3 rồi, Hạng Minh Huy không biết đã bỏ được *** chưa, Nông Thanh Hoa đã trả được nợ nần chưa ?

Nếu còn trong 4rum thì hỏi thăm sức khỏe nhau một tiếng !
pro còn chết hún hộ gì chung ta hehe

Từ ngày vào 4 rum bị scam lẻ tẻ cũng khoảng đưới 50LR
Còn bị scam lớn khoảng 1.7K payza
Trong đó 978 payza từ con đó phamthithanh1962 ( nguyenquoctien) nó bán xong mở đisputes
Còn khoảng 700 payza từ 1 con ch ó nào đó quên tên rùi lâu quá
Ah còn nữa chứ 30 tết năm 2011 dính ngay 947 paypal limit 180 ngày
dính hàng bẩn cuối cùng sau 180 ngày rút được hơn 400 $

Cuối năm rồi cũng cầu mong cho mấy đứa đã từng scam mình có cuộc sống vui vẻ đừng phải chịu những nhân quả tai ương do việc làm của chúng

Sau hơn 2 năm MMO quen biết được nhiều pro
Ngộ được ra nhiều điều hay

Yên tâm đi a chai, ô trời ko lấy hết của ai cái gì và cũng không cho không ai cái gì đâu :)
Từ ngày vào mmo đến giờ e bị scam rất ít (2 lần khoảng 150LR)
Cũng tại a chai thật thà và dễ tin người quá ..!
Những gì đã qua thì cho nó qua đi :)
Dù sao thì vs ae ta quen biết nhau từ lúc mơ 1 tháng lấy 1 tr nộp tiền điện tiền mạng cho ô bà già đỡ kêu ca ... ! 1 năm qua với bao nhiêu thăng trầm ..! Tổng kết lại thì được vẫn nhiều hơn mất ..!
Cố lên a zai :)
Công nhận với anh là anh Dũng thật thà và dễ tin người hi! Còn em nhớ nhất thằng mmolion scam của em mấy chục LR!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week