gửi tiền từ paypal US

mình không mua pp limited bạn à. Nhưng trong forum có mấy ông có người thân ở USA nhận rút lấy % đó cậu

các bạn cho hỏi, mình đang tính mua 1 acc paypal US verified, để tiện fake info làm offer,
khi mình dùng paypal đó chuyển tiền cho acc paypal của mình (Việt Nam), hoặc bán paypal cho các acc Việt Nam khác chẳng hạn, thì nó có bắt phải nhập phone ko
1 cái nữa, nếu mình có tiền trong acc paypal US unverified, chuyển tiền vào acc paypal Việt Nam verified của mình, thì acc Việt Nam của mình có khả năng bị limit ko, chuyển 1 lần cũng ít tiền thôi tầm < 50USD trở xuống
Làm cái thẻ payoneer đi, rút từ paypal us về đó thông qua cái account bank of america mà thằng payoneer nó cho. Sau đó lấy thẻ payoneer rút, lý thuyết là như vậy, chưa dùng nên chưa biết rõ :)

Làm cái thẻ payoneer đi, rút từ paypal us về đó thông qua cái account bank of america mà thằng payoneer nó cho. Sau đó lấy thẻ payoneer rút, lý thuyết là như vậy, chưa dùng nên chưa biết rõ :)
Lý thuyết là vậy thực tế là mất toi 1,2 triệu mua thẻ PO rồi nó tèo cho 1 phát là đi luôn cái thẻ :p

Lý thuyết là vậy thực tế là mất toi 1,2 triệu mua thẻ PO rồi nó tèo cho 1 phát là đi luôn cái thẻ :p
Thẻ tự reg được mà cha nội, tui cũng có 1 cái để không nè. Reg cho vui nên nó lâu gửi về mình cũng don't care. :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week