Gửi tới ai đó...

phiqwerty

Banned
Reactions
1
MR
0.000
:) Mình quen a qua Zalo một lần mình để status là :"Help! help, máy tính tớ hỏng, ai rành cntt sửa giúp tớ với :'>" .
Lúc đó a nhảy vào bắt chuyện mình rồi 2 ngày sau cũng setup được cuộc hẹn ở coffee, mình chọn quán coffee gần hồ, tầm view rất đẹp. Sau 2 giờ thì a đã sửa xong cho mình từ A->Z, sau hồi đó thì bọn mình nói chuyện rất nhiều, có khi tầm 3->4 giờ sáng ý.
A rất tâm lý và chiều chuộng mình từ quần áo đến ăn uống. Tháng trước A dẫn đi ăn thì gặp phải trời mua rồi kêu vào chỗ nào đó trú như mình ứ chịu. Mình biết vào đó thì chuyện gì cũng xảy ra nhưng A cứ kéo tay mình vào. RỒi thì mình cugnx đành chấp nhận. Lên phòng thì mình chỉ cắm mặt vào điện thoại còn A nằm cạnh mình...
Mình đang xem youtube thì gấu kéo gối mình và nói :"cho a xem cùng với P". Ừ thì mình cho xem cùng, rồi gấu bắt đầu chạm vào tay mình, rồi mình cũng ko phản ứng gì, rồi A bắt đầu thở vào tay mình, răng lluỡi bắt đầu chạm vào tai mình.
Hum đó chúng mình qh vs nhau :x
Rồi từ đó chúng mình càng gẫn gũi nhau nhiều hơn, có tuần đến 6 buổi ấy. Đó là quãng time đẹp nhất của mình.
Nhưng dạo này a thay đổi nhiều, lạnh lùng và bơ mình qua những tin nhắn, hay thường xuyên cáu gắt mình.
Không còn những câu nói ngọt ngào, hay dẫn mình đi mua sắm mà a chỉ dẫn mình vào đúng một nơi duy nhất :'(
Mình chủ động hỏi han a nhưng chỉ nhận được những câu là :"bận, đi dự tiệc cưới, a chưa đi làm về."
Mình thực sự rất buồn, mấy ngày nay làm ở công ty mà lòng như lửa đốt, mình cũng ko còn trẻ nhưng a là người đầu tiên. :oops:
E pits a hay vào forum này nếu đọc được thì em đang ngồi ở bàn 47 coffe nơi mình lần đầu gặp nè. :oops:

Vl cứ như đang xem fim sex :))

nick yahoo với sky =))
Phi Quay Tay :p

dự là clone hoặc đực rựa :))
ko đực rựa mới lạ :))
Vào thì tìm người mà lại ko tìm, lại đi kể truyện sex thì chỉ có thể là cú có gai

ai đọc rơn rơn người, sương sướng thì like cái coi, like lại :D

đọc mà nghĩ lại quảng thời gian với chục e ngày trước =p~, tê tê

anh xin lỗi tại chúng mình không hợp nhau, tuần e bắt anh qua tới 6 lần thật sự anh không thể chịu đựng được, người chứ đâu phải thú, trong khi đó con em gái e nữa, thật sự a cảm thấy bế tắc tột cùng

đau hết cả ruột, hóa ra cú có gai à :v

tuyên dương cho @ChuChung , công nhận nhiệt tình, banned thẳng tay éo nể bố con thằng nào =]]

anh xin lỗi tại chúng mình không hợp nhau, tuần e bắt anh qua tới 6 lần thật sự anh không thể chịu đựng được, người chứ đâu phải thú, trong khi đó con em gái e nữa, thật sự a cảm thấy bế tắc tột cùng

con em nó ngon ko bạn ơi?

thread đã là thằng hư cấu rồi, gặp ông này Hư cấu gấp đôi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,980
Latest member
Subindev

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week