Gửi tới anh em MMO vụ siêu lừa nhưng không thoát tội

Status
Not open for further replies.

tinhoc360

Banned
Reactions
24
MR
0.000
Gửi tới anh em MMO
Sau sự việc từ hôm qua đến giờ rất nhiều bạn không đồng tình với mình. Mình viết bài đưa lên không nhằm chứng mình gì cả và cũng ko muốn làm khó ai. Muốn chia sẻ với mọi người để biết và đề phòng.Và cùng ngồi nói chuyện với Fily với linhdung để làm sang tỏ.
Nhưng sau vụ việc này mình thấy mọi người trách mình. Giờ mình là người mất acc paypal và tiền trong đó. Cùng với sự không ủng hộ nên mình có vài lời cuối cùng này.
Có thể mình vội vàng hấp tấp quy kết linhdung lấy tài khoản và nếu sai mình sẽ xin lỗi trực tiếp và công khai.
Tiền và tài khoản mình đã mất khi đó mình muốn đưa lên diễn đàn để cùng ngồi nói chuyện với fily và linhdung, nhưng thực ra ai cũng có cái lý vì bằng chứng mình không đủ để quy kết ai khi chỉ với một cái mail lấy tài khoản trùng với mail có trong giao dịch với fily.
Giờ mình không muốn tranh cãi hay phân bua gì, anh em cho mình thế này thế kia cũng được, mod band nick cũng được. MMO đã cho mình những đồng tiền không phải dễ và những bài học quý. Giờ mình đã hiểu tại sao các pro adsend, ptu luôn ẩn mình.

Cảm ơn !

Last edited:
Mà bác linhdung đâu vào kiểm chứng xem nào..k thì mất hết uy tín rồi
:(:(:(:(:(:(

vãi! linhdung à :( thấy tốt lắm mà!

vãi linhdung vì 342k và cái acc pp mà hack sao :D . K chứng minh được cái yahoo của bác linhdung coi chừng bác ấy vào kiện ngược lại k khéo ra đảo

vãi linhdung vì 342k và cái acc pp mà hack sao :D . K chứng minh được cái yahoo của bác linhdung coi chừng bác ấy vào kiện ngược lại k khéo ra đảo
mình chưa kiện cáo ai bao giờ....nhưng nghe cậu này nói cũng có lý
mình cũng đã giao dịch nhiều lần với trung gian này,rất uy tín

Hiện mình đã mất nick paypal nên chỉ có fily là chứng minh được đã nhận tiền từ [email protected] (là linhdungvn không)còn nếu fily không chứng minh được thì chính fily là người lừa đảo và mình sẽ xin lỗi công khai linhdungvn và nhờ mod xử fily

:rolleyes: 2 xì líp à nhầm xì căng đan về PP 2 ngày liền :p. Bão PP sắp về rùi

Cám ơn một người bạn đã gửi mình link topic này!

Chào bạn chủ topic!

Mình là người trung gian cho bạn và bạn nhvdung. Nhiệm vụ của tớ chỉ là trung gian, xác nhận thông tin giao dịch của 2 bạn. Sau đó nhận tiền VNĐ của Buyer, xác nhận với cậu là seller. Sau khi hoàn tất thì cậu sẽ chuyển tiền cho Buyer và tớ chuyển VNĐ cho cậu, mọi chuyện đến đây là xong. Kết thúc nhiệm vụ của 1 trung gian.

Mình không hề can thiệp gì vào giao dịch mua bán của 2 bạn! Bằng chứng nào cậu lại bảo mình là một hacker ăn trộm nick Paypal của cậu! Mong cậu cho một lời giải thích. Đề nghị cậu ăn nói cẩn thận, tránh làm mất uy tín của mình đã gây dựng bao lâu nay ở forum và còn liên quan đến công việc của mình!

Cám ơn!

chả thấy Linhdungvn có liên quan gì cả , thớt xem lại đi , bạn ý trung gian thôi , 2 yahoo, 2 dung # nhau nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week