Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

góp ý, mình nghe có khúc ngắt ngắt cứ như hụt hơi ý, chắc tại cậu hát nhỏ quá đâm khi nghe cảm giác như bạn bị tụt hơi dậy á, nghe cảm giác hơi hơi thốn
p/s : hay êm có điều :X

ah quên nếu cậu chơi YTB thì cậu nên cover những bản mới ý sẽ mau ăn hơn :p
cứ nhắm những bài hot bây giờ mà cover thì sẽ tốt hơn :p

góp ý, mình nghe có khúc ngắt ngắt cứ như hụt hơi ý, chắc tại cậu hát nhỏ quá đâm khi nghe cảm giác như bạn bị tụt hơi dậy á, nghe cảm giác hơi hơi thốn
p/s : hay êm có điều :X
ừm tại giọng yếu với lại bài này ngân chưa hợp lý nên nhiều chỗ hụt hơi :D
Nói thật mình nghe MTP hát bài kia ko thấy hay ,:D cũng ko thích bài đó cực kỳ mà hát hò thì phải có hứng mới đc. Hơi bảo thủ tý nhưng hát cái mình thích thui :oops:
Mấy bài nổi nổi nếu có ai yêu cầu thì tùy theo khả năng có làm đc ko mình sẽ thu :cool:

Có clip mới, hay quá @@
@traidaohoa1234 , anh ơi vào xem thần tượng hát kìa

Nửa đêm nghe xong.. chắc nhiều anh mất ngủ đây
:D:D
Chắc cũng làm 1 bộ không che thôi
chứ cứ thế này @thachthao @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
hót quá..
Chị làm đi, up lên em đảm bảo sập sever, đc 1000 like là ít nhất (nếu ko đủ em sẽ treo status yahoo xin like từ bạn bè cho)

ừm tại giọng yếu với lại bài này ngân chưa hợp lý nên nhiều chỗ hụt hơi :D
Nói thật mình nghe MTP hát bài kia ko thấy hay ,:D cũng ko thích bài đó cực kỳ mà hát hò thì phải có hứng mới đc. Hơi bảo thủ tý nhưng hát cái mình thích thui :oops:
Mấy bài nổi nổi nếu có ai yêu cầu thì tùy theo khả năng có làm đc ko mình sẽ thu :cool:
ST hát ko hay thôi chứ nhìu ng cover lại hay :D
mình k biết bạn có chơi YTB hay ko, nếu có thì phải chạy theo những bài hot thì mời ngon đc với lại dễ seo top nữa chứ mấy bài này khó chơi lắm :D

Có clip mới, hay quá @@
@traidaohoa1234 , anh ơi vào xem thần tượng hát kìa

Chị làm đi, up lên em đảm bảo sập sever, đc 1000 like là ít nhất (nếu ko đủ em sẽ treo status yahoo xin like từ bạn bè cho)
E ko rủ thì a cũng k biết có clip mới, dạo này k hay vào box chat mấy :D Thanks e nha :x
P/s: bài này bạn @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua đàn và hát nghe đc, như mà bạn hát ban đêm à, thế có a nào trèo tường vào nghe ko đó :p

Sáng mải cày kiếm ít tiền cho đủ chỉ tiêu ngày, giờ mới có thời gian ngồi thư thả nghe lại bài hát và cảm nhận ....
Bài hát êm dịu, giọng hát ngọt ngào, tiếng đàn điêu luyện
Mình ko biết người khác thấy sao nhưng mình thực sự rất là ngưỡng mộ Alice về tài đàn hát, mình cũng học đàn và chơi đàn nhưng trình độ còn thua bạn xa lắc, :(:(:(
Ghé thread thấy clip mới, vui lắm, :) , lâu lâu nghe lại thấy thật thư thả, thoải mái, mình thích tiếng hát của bạn

sis em đảm bảo nếu nửa khuya đang ngủ mà thấy ai đó ngồi đàn buổi tối như thế này và tóc thả cũng như thế này,chắc em nghĩ em nguyện đi qua bên bển thế giới 1 mình :oops:
đêm nào cũng xõa tóc ngồi đàn mà sao ko thấy ai trèo tường vào hết :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week