Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Đà Nẵng đẹp lắm, tp đẹp, biển đẹp, nhưng mà rủ đi đâu ko rủ, lại rủ du lịch Đà Nẵng, mình có oan gia ngõ hẹp với 1 bé ở vùng này, sợ tới Đà Nẵng chơi mà nó biết xong nó oánh cho mình ko còn đường về, :(:(:(
Hay tp HCM chơi đi, mình vào tp HCM 2 lần rồi, từ Nội Bài có 1h45 phút tới sân Tân Sơn Nhất rùi, nếu đi thì hú nhé, :D:D :D
Đà Nẵng đây,có cần hướng dẫn viên không :D

Đà Nẵng đây,có cần hướng dẫn viên không :D
Có kiêm vệ sĩ ko bạn, vào Đà Nẵng chắc mình cần thuê vệ sĩ, và để mình thảo luận thêm với Alice đã nha :D
để hôm khác nhá hôm nay đang bận xem show giọng hát vịt =))
Ok, Smod @legialoc đang chat vừa bảo mình là đợi Alice cả đời còn đc, nói gì chỉ là hôm khác , :oops::oops::oops:

Có kiêm vệ sĩ ko bạn, vào Đà Nẵng chắc mình cần thuê vệ sĩ, và để mình thảo luận thêm với Alice đã nha :D

Ok, Smod @legialoc đang chat vừa bảo mình là đợi Alice cả đời còn đc, nói gì chỉ là hôm khác , :oops::oops::oops:
Nếu cần thì mình kiêm lun vệ sĩ :D

"Giao lưu phát nào. Cắm phone nghe trước khi ngủ nha các nàng :)). Đừng có sỉu nha."
ai bảo cảnh báo dữ dội :D tui nhát mà :D mới thế mà đã remove rùi á hehe

Không có nhát. Mà tắt điện để phiêu thôi. Mới tập nên đàn ko được hay lắm. Up giao lưu cho post này thêm sôi động.

thật hả :D sao mới có chưa được 1 năm ông ý đã đi lấy vợ rùi còn đâu =))
mà lộc gay thích Đức Phúc kìa, mình thì ko :D
Đức Phúc :X

em ý hát 1 màu quá, và thể hiện tình cảm kiểu non nớt, ko sâu, lại thêm lúc nào cũng run rẩy tội nghiệp nữa, nghe nhiều chắc chớt (vì mệt) :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom