[ Hà Nội ] Xin ý kiến về mua điều hòa !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.816
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chẳng là cái điều hòa cũ hỏng mất tiêu.

Mà phòng mình có tầm ~20 m vuông.

Lên mạng tham khảo thì toàn >5 củ.

Phải tự mua nên lên đây hỏi ý kiến a e phòng nhỏ như vậy nên mua loại điều hòa nào.

Mình có tầm ~3 triệu . Ai biết giúp với :binhsua07: Thanks !!!

3tr thì ra các tiêm điều hòa sắm 1 cai cũ cũ thì tầm 2tr có bào hanh xài cũng tạm ah có tiền sắm cái từ siêu thị điện máy ngon hơn. Mà Trung pate đại gia thì sắm cái mới lun đi vứa it hao điện vứa tốt :D

3tr thì ra các tiêm điều hòa sắm 1 cai cũ cũ thì tầm 2tr có bào hanh xài cũng tạm ah có tiền sắm cái từ siêu thị điện máy ngon hơn. Mà Trung pate đại gia thì sắm cái mới lun đi vứa it hao điện vứa tốt :D

Cảm ơn bạn, để mình tham khảo xem ^^, vì cũng ít dùng ấy mà, up lên cho ai biết vào tư vấn giúp với :D !!

nếu phòng bạn 20m kín và ko có lửng thì mua máy lạnh 1 ngựa hoặc ngựa rưỡi càng tốt. giá cả thì tùy bạn mua mới hoặc cũ. 3tr thì chắc chỉ kiếm đc cái máy cũ thôi. Mà cũ thì cũng đi đôi với tốn điện hơn máy mới. Bạn nên góp thêm tiền rồi mua 1 cái mới đi khoảng 6 triệu trở lên thì xài tốt ko tiêu hao điện nhiều quá

nếu phòng bạn 20m kín và ko có lửng thì mua máy lạnh 1 ngựa hoặc ngựa rưỡi càng tốt. giá cả thì tùy bạn mua mới hoặc cũ. 3tr thì chắc chỉ kiếm đc cái máy cũ thôi. Mà cũ thì cũng đi đôi với tốn điện hơn máy mới. Bạn nên góp thêm tiền rồi mua 1 cái mới đi khoảng 6 triệu trở lên thì xài tốt ko tiêu hao điện nhiều quá

Cảm ơn bạn ! Nhưng :

Liệu có loại nào mới, mà công suất thấp cho không gian chật và kín như phòng mình ko nhỉ :m098:

3-6tr thì khó mà mua được loại tiết kiệm được! Muốn tiết kiệm điện thì phải có Inverter! mà trong khoảng đó thì ko có đâu! :)
Muốn tiết kiệm điện thì phải từ >8tr mới có! :)

Điều hòa mini đứng là lựa chọn thích hợp

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week