Hacker_vn34

hiện tại có 28$pp đã verify ai mua giá 18.5k thì bán, trả tiền trước có thể chia nhỏ ra lần 10$

hiện tại có 28$pp đã verify ai mua giá 18.5k thì bán, trả tiền trước có thể chia nhỏ ra lần 10$

TỈ giá rút từ PP về VN >100$ đã hơn 20k rồi bác nên rút về thì hơn ...

TỈ giá rút từ PP về VN >100$ đã hơn 20k rồi bác nên rút về thì hơn ...

Bây giờ mà rút về VN thì 28$ = 562.7??vnd . Tiền phí PP với ngân hàng VN mất khoang 80k còn lại 480k . Nếu bán cho exchanger giá 18.5 thì được 518k . => bán sướng hơn rút :D :D

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

Thằng có yahoo: hacker_vn34 scam nha anh em!Ex scam!
PP của nó là:[email protected]

ai ở gần nó cho nó bài học đi . nó lừa cậu 12$ chứ ko biết nó lừa boa nhiu người khác nữa . Bọn này gặp ko tha cho nó :D :D .

mình có mua của nó 100 usd paypal nó nói bán với giá là 17k/1 usd. mình thấy rẽ bảo nó send paypal rồi gởi tiền. Mình check tài khoản paypal thấy tiền ok nên gởi tiền cho nó hôm sau nó refound trên paypal và paypal lấy lại tiền cho nó, bó tay. Anh em cẩn thận khi giao dịch bằng paypal và ai biết địa chỉ nó ở đâu xin báo cho mình. Tài khoản ghi có 0121002797584 Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN THI LE THU đó là tải khoản ngân hàng giao dịch VCB của nó. Cái nick vipsock87 cũng là của nó anh em cẩn thận.

cứ rút thẳng về nếu trong PP lớn hơn 50$, an toàn còn hơn bị mất hết. chẳng tin dc ai cả

phí chuyển về 60k vnd = 3$ còn hơn. lời lãi chẳng bao nhiêu so với những gì mình kiếm dc. những chú ý tới tên tuổi khi withdraw nhé. kẻo tiền 1 nơi, túi vẫn trống:binhsua72:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week