haiz, thời thế loạn lạc, có 3$ cũng scam

c72008

Junior
Reactions
123
MR
0.000
sáng dậy mua cái card vietel bằng 3$ paypal, ku kia pm mua, đã cẩn thận nhờ bác tống rồi mà thấy ku cậu hối quá nên mình cũng chưa thèm check card đã send paypal, thế là dính scam
3$ k bao nhiêu nhưng mà phải nói là rẻ rách vl, hy vọng bác scammer tự thấy nhục với bản thân :)

cái này mình cũng không có bằng chứng nên k dám đưa nick lên, mất công bị report ngược vì 3$, thực hư câu chuyện bác cứ hỏi bác professional là biết :D

Mình mấy hôm kia cũng bị 1 thằng C-hó Scam gần 4$ tiền mua acc GGS . Mẹ nó chứ có gần 4$ mà cũng Scam , chả nhẽ 4$ lớn hơn cả uy tín và danh dự của nó ah . Dự là nuốt xong 4$ này là nó ung thư chết nhăn răng

Last edited:
mẹ bọn cờ hó dell có lòng tự trọng mà, cho nó mua cướt ăn đầy mồm cũng được, mất k nhiều nưng mà tức vl :confused:

mình còn bị scam 2$ nè, nói gì 3$, mấy thằng đó thì cái gì mà chẳng ăn có chừa gì đâu

món khoái khẩu của scam

Không bỏ công sức ra mà làm mà suốt ngày scam người khác! Nhận thức kém!:d
Cái loại bọn nó thì làm gì có nhận thức hả bạn . Bọn Scam là 1 lũ chuyên liếm đít xã hội thôi , người ta làm ăn ra tiền rặn ị ra cho bọn nó 1 chút ấy mà

Tính ra t cũng hên, lúc mới vào 4rum được 2 hay 3 ngày bán 1$ paypal bị scam luôn, tính ra quả cam này cũng rẻ hơn so với nhiều người khác, member khác toàn ăn cam vài trục với vài trăm $ =)), từ đó tới giờ chưa bị scam lần nào =))

Mấy code fone veri Seo còn scam huống chi vài $, PP thì mở Dis ngay và luôn nhé.

mình cũng vừa bị scam 10$ paypal cũng vì cái vụ hối hối như thế này. hjxhjx

Thì mình cũng dính mấy vụ scam 2$ với 3$ mà ức chế cái là mất tiền tiếc thì ít mà limit pp ko gỡ đc cay thì nhiều :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week