Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Work bonus không đã hơn 100 golds rồi, bác chơi kiểu gì mà có 9 gold thế

Thu hoạch vào 3 lần trong ngày, 5h sáng, 1h chiều và 9h tối. Vòng tròn đen sẽ xuất hiện chỗ mấy cái nhà, click vào là thu hoạch. Khi đủ nguyên liệu thì vào work (thường thì thu hoạch 3 lần work được 1 lần). Vào Market để đổi goods. Bạn work thì chắc chắn có goods chứ sao mà không thấy được?

Nâng 6 cái slot nguyên liệu rồi mới nâng Castle nghe bác, vừa đủ workers dùng luôn. Mỗi slot chừng 500 gold thôi
Hết tiền, brick thì k work đc

mình vào work bonus thì toàn thấy nó đang inprogress không thu thập đc. sang ngày mới là thu đc rồi chứ đúng không bạn?

thế quái nào mà để qua ngày có đc mấy gold nhỉ? chơi hết 8 nhiệm vụ rồi, còn cái t9 đang chờ, haizz

thế quái nào mà để qua ngày có đc mấy gold nhỉ? chơi hết 8 nhiệm vụ rồi, còn cái t9 đang chờ, haizz
Mỗi ngày bạn chỉ cần vào game 3 lần để thu hoạch, rồi cuối ngày work tất cả các nguyên liệu trong ngày, là tự có goods bonus, lấy goods bonus đó bán đi là có gold. Có gì khó đâu? Có bùa phép gì ở đây đâu

Bonus goods tổng kết lúc 1h giờ Việt Nam. Bạn mới đăng ký hôm qua thì từ từ tối nay có, mỗi ngày bonus cho 1 lần thôi chứ nhiều lần thằng Admin nào trả nổi. Game dạng này không phải ngày 1 ngày 2 mà có ăn đâu
. Muốn ăn nhanh phải Dep tiền vào,

Last edited:
nick mình làm từ trưa qua, tầm sáng nay thấy có thêm được 9 gold, nên nghĩ là sáng nay nó reset tính hết các khoản vào rồi. Chờ tối nay xem sao. Chơi thử vài ngày hiểu được các tính năng mới dám đầu tư tiền vào kiếm lời :). Thanks bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week