Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Update giao diện đảo, trông sáng sủa hơn rồi :D
Còn cái Babylon củ chuối không biết chừng nào update :D

mới up đc thêm 1 nhà nữa .. hix vất vả quá vì k đầu tư

mới up đc thêm 1 nhà nữa .. hix vất vả quá vì k đầu tư
Phải up 6 slot nguyên liệu trước, đừng up nhà sản xuất nữa. :confused: Nhà sản xuất không giúp bạn thu hoạch nhiều hơn đâu. 6 nhà nguyên liệu mới tăng năng suất :confused: Kiểu này bạn đang chậm lại đấy :confused:

Last edited:
Update:

Thay đổi phần thưởng Referrals Competition:
  1. For position 1 the owner will receive 1000 hero skills.
  2. For position 2 the owner will receive 800 hero skills.
  3. For position 3 the owner will receive 600 hero skills.
  4. For position 4 the owner will receive 400 hero skills.
  5. For position 5 the owner will receive 200 hero skills.
Mỗi point kiếm được được thưởng 10gold (cho tất cả những ai có point)
Hưởng 10% khi ref dep vào.

Từ nay ai dep vào thì pm mình mình hoàn lại 10% này nhé. (Áp dụng cho ref từ ngày 1/5). Chúc các bạn may mắn :D

có cách nào coi tổng thu nhập của mình ở đâu ko
Ý bác là số gold? goods? hay resources?
Mỗi ngày một lần đều có reports:
  • Work bonus
  • Arena bonus
  • Island bonus
Còn thu nhập từ goods thì tính thôi, tổng resouces trong ngày/3 = số goods. (phí gold để thu hoạch cũng = số goods) => Lãi (gold) = số goods x 0.5 (Rate 1:1.5)

Ý bác là số gold? goods? hay resources?
Mỗi ngày một lần đều có reports:
  • Work bonus
  • Arena bonus
  • Island bonus
Còn thu nhập từ goods thì tính thôi, tổng resouces trong ngày/3 = số goods. (phí gold để thu hoạch cũng = số goods) => Lãi (gold) = số goods x 0.5 (Rate 1:1.5)
ý mình là tổng income từ hồi đầu game tới h đó nhu bên MG có cái income đó

Nhiều bạn reg nick rồi bỏ không thế :eek: Game đang phát triển tốt, mới vào có thể ăn 0.2$/ngày, ngon hơn MG, GoalTycoon với GoldenTown luôn mà còn chê :eek:

Tips:
  • Bonus gold từ island nhiều hơn từ Arena bonus :D Vào Map để đánh island.
  • Vào Acedemy để check Global workplace, nếu may mắn có thể gặp offer work book, mỗi lần work sẽ +15 stamina và một ít gold.
  • Work ngay khi đủ nguyên liệu, bạn sẽ có thêm Productivity bonus cho lần thu hoạch tiếp theo.
  • Mua goods rate 1.5 bán lại với rate 2 gold ăn lời (có giới hạn bán, hạn chế: phải ngồi canh thường xuyên :D).
  • Work babylon mỗi ngày để ăn nhiều bonus babylon (tất cả các island tham gia đều sẽ có gold, ít nhiều thôi)
  • Thằng jabolek giờ còn 400+ damage thôi, đánh nó mà cướp :D

Nhiều bạn reg nick rồi bỏ không thế :eek: Game đang phát triển tốt, mới vào có thể ăn 0.2$/ngày, ngon hơn MG, GoalTycoon với GoldenTown luôn mà còn chê :eek:

Tips:
  • Bonus gold từ island nhiều hơn từ Arena bonus :D Vào Map để đánh island.
  • Vào Acedemy để check Global workplace, nếu may mắn có thể gặp offer work book, mỗi lần work sẽ +15 stamina và một ít gold.
  • Work ngay khi đủ nguyên liệu, bạn sẽ có thêm Productivity bonus cho lần thu hoạch tiếp theo.
  • Mua goods rate 1.5 bán lại với rate 2 gold ăn lời (có giới hạn bán, hạn chế: phải ngồi canh thường xuyên :D).
  • Work babylon mỗi ngày để ăn nhiều bonus babylon (tất cả các island tham gia đều sẽ có gold, ít nhiều thôi)
  • Thằng jabolek giờ còn 400+ damage thôi, đánh nó mà cướp :D
cái vụ mua good 1.5 bán lại 2 gold ko làm đc, bán 100 thì nó để chỉ bán đc 95, bán 50 thì nó để chỉ bán đc 45 .... luôn luôn vậy, tui tốn hết `1 ngày canh ^^ hix hix

sao em vào island Antarctica nó ko cho em tham gia war island vậy
có ai ở đảo nào mà cho war island ko nhận em vào với

adrian09 (page 2 Arena) Defender: 430 damages. Cướp được 2 resources/lần nhé :D
Thằng này full damages là 15k, bị sundub đánh mỗi ngày, các bác nên cân nhấc, mà nó cướp lại không có bao nhiêu đâu, đánh thoải mái đi :D)

mình vừa mới out đảo Antarctica do nó lock ko cho em tham gia war island
có ai giúp minh vô đảo nào thuộc liên minh Eminence
tks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week