Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Game bị lỗi rồi, sáng vào arena => report=> bấm see xong bị tới giờ, k thoát đc để fight đc

Last edited:
Hiểu rồi, nó sấp lại, Cái top Lost cho cả danh sách theo Page :D Mình chỉ Lost có 7 nên ở gần cuối danh sách, dễ tìm, chắc thấy dễ ăn nên nhiều người đánh mình :D Thế mà trưa giờ chỉ thua thêm một trận, nữa là 8 Lost, mai chắc ăn hành nữa :D Thằng Admin ác vãi

Hiểu rồi, nó sấp lại, Cái top Lost cho cả danh sách theo Page :D Mình chỉ Lost có 7 nên ở gần cuối danh sách, dễ tìm, chắc thấy dễ ăn nên nhiều người đánh mình :D Thế mà trưa giờ chỉ thua thêm một trận, nữa là 8 Lost, mai chắc ăn hành nữa :D Thằng Admin ác vãi
Ac, lost 9 của mình

Mới xem lại, nó xếp theo số Win bác ơi, vậy là không có cơ hội ẩn danh nữa :D Lâu lâu có thằng vào đánh, chết ráo hết quân, nay mình chết hơn trăm thằng rồi

Vậy là khó ăn hơn rồi, 1 là nâng cấp nhà, ăn chắc mặc bền, 2 là dành exp nâng cấp hero, build quân mạnh đánh nhau, rủi ro cao, hôm nào xui gặp thằng khác vào đánh chết ráo quân thì ngồi khóc :D

Mình là mình nâng nhà lên lv 2 hết rồi tính sau :D

Khi minh vao babilon kick attack thi nhan duoc thong bao: Please select an alliance before to start the fight!!!. mình vào alliance chon join thi nhân được thông báo: You are not Commandant of your Island!!! là sao nhỉ các bạn

Vậy là khó ăn hơn rồi, 1 là nâng cấp nhà, ăn chắc mặc bền, 2 là dành exp nâng cấp hero, build quân mạnh đánh nhau, rủi ro cao, hôm nào xui gặp thằng khác vào đánh chết ráo quân thì ngồi khóc :D

Mình là mình nâng nhà lên lv 2 hết rồi tính sau :D
no xep theo so tran thang chu co xep theo tran thua dau. cac bac thang nhieu thi cũng o giua lam sao de bi danh duoc. minh tu dung it bi danh the moi hay chu

Your Private Island don't have enough resources!!!
sao e thu hoach thì nó báo thế, bh là hết thu hoạch đc lúa luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week